Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa CCM hapa Buguruni wanafanya nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng'wanangwa, Mar 19, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna mahema. viti. jukwaa. muziki(kama kawa).

    watu wa kwamnyamani mtujuze.
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pilau hamna jingine si unajua huko ndio kwenyewe kwa Bwabwa ndizi.
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wameamua kuburudisha watz kwa muziki baada ya kazi ngumu ya kusukuma gurudumu la maisha
     
Loading...