Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa C.C.M Vipi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Oct 8, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana jf a
    leo nimeshangazwa tena na hawa ccm wako huku manzese,
    achana na hali mbaya na matatizo yanayoikumba nchi hii yenye herufi "T"wao wanawachukua watoto wa primary wanawacremisha mashairi na ngonjera zenye kuiponda Chadema,
    wamejaza wasaliti wa nchi hii (wanachama) tele wanaingia kwa magari na uniform zao du wanakera.
    Ok huenda haya ndo wanayoyaweza.
    Mungu mhurumie mtanzania asie na hatia.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    SISIEM tena
     
  3. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini hawa jamaa sijui wakoje coz nashindwa kuwaita wajinga kwani ni wazazi wetu na viongozi wetu.
    Lakini mmmmmh
     
  4. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi siwezi kuvumilia,lazima niwaambie kuwa wao ni wapuuzi!
     
  5. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du lakini ukisema ni wapuuzi maana yake tunaongozwa na wapuu so na nchi ni ya kipuuzi basi na mambo ya kipuuzi na wananch ni wapuuzi pia?
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hao watoto wa primary wazazi wao ni wa sisiem labda.
     
  7. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inawezekana lakini nakumbukathata mimi kwetu tunachukia ccm tangu mdogo ila shule ya msingi nilikuwa naimbishwa zile nyimbo za ccm si unajua wameshika makali.
     
Loading...