Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Airtel vp jaman? Au ni mimi tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Sep 9, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani natumia bundle ya internet ya airtel kwenye simu yangu. Lakini kwa siku kadhaa sasa kila nikijaribu ku download kitu chochote inafail...naomba kufahamu ni mimi tu au nawewe umekutwa na hiyo hali? Naomba jibu kabla sijakwenda ofisini kwao ku lalamika..,
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utakuwa ni wewe tu.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ni wewe tu, nenda ofisini kwao ukalalamike!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni wewe tu
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Wewe tu! Labda Bundle limeisha hilo.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    lipia tena.................huh
     
  7. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huku kwetu Longido Arusha hatupati kabisa huduma ya internet yapata juma la pili sasa!vifurushi vya internet tulivyo nunua hatuja vitumia.Nimeisha wapigia simu watu wa huduma kwa wateja kuwajulisha lakini ni ahadi tu zisizo tekelezeka
     
Loading...