Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa AIRTEL vipi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muangila, May 7, 2011.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba mnisaidie labda nipo mbali na media, nilikuwa na nimejiunga na huduma ya Airtel ya 400MB ambayo huwa naitumia siku zote, ilipofika jana ikaisha leo saa 10 jioni nikajiunga tena kwa utaratibu uleule baada ya kuona nimeshapewa 400MB nikafungua page ya yahoo nikaanza kuatach mafaili flani wakati nataka kutuma net ikakata kuangalia salio najikuta nina 0MB balance nikashangaa maana nilikua sijamaliza hata nusu saa na sijadownload chochote.

    Nilipouliza uduma kwa wateja nikaambiwa kujiunga ni mara moja kwa mwezi na mwezi haujaisha toka nijiunge.ninavyojua mimi huduma ya 400MB ni no limit sasa je hii kitu ni kweli au wamenichakachua? Naogopa kujiunga tena nina wasiwasi na waudumu wa airtel
    Nawasilisha.
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kwenye Red....Si kweli.wanacho kupa ni 400MB tu.Kwahiyo kama uta'download''/upload file zikifika hiyo limit(400mb) tu wanakukatia regardless umetumia dk15 au less.
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhan atakuwa anamaanisha 'no limit' ya mara ngapi unajiunga,na ni kwel,hata ikiisha siku hyo hyo unaweza ukasubscribe upya co lazma mwez uishe..
     
  4. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    We umenipata vizuri mkuu ndo ninchomaanisha na huwa nafanya hivyo mara nyingi nashangaa leo kuambiwa eti mpk mwezi uishe ndo maana nasema hawa waudumu nao sijui kma wako compitent na kazi yao.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Upload nazo zinahesabika.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ukiambiwa umeomba kujiunga na mb400 jibu ndiyo kwenda 1544
     
  7. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angalia automatic updates zako za computer kama ziko 'on' huenda nalo pia ni tatizo
     
  8. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakimbie hao Airtel...ndugu yangu if that is the case.
     
  9. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi ni mteja wao long time na natumia huduma hii mara nyingi lkn majibu ya leo yamenichosha kabisa ngoja nichakachue modem nitest mitandao mingine
     
  10. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inaonekana ww ulipoambiwa ujibu yes ww sijui haukuona na ukapotezea ss ian maana haukujiunga na bundle so walichofanya wao ni kufyeka pesa iliyokuwepo.
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mkuu nafikiri umejichanganya tu kwenye kujiunga...labda ulianza kuattach kabla hujacomfirm ama umeattach zaidi ya 400 MB...na hiyo ya kwamba ikiisha kabla ya mwezi huwezi kujiunga tena sina hakika km ni sahihi kwa kua nimekua mteja mwandamizi wa Zain na Sasa Air Tell ila hii ni case mpya! Ni mara moja waliwahi kutukata kimakosa of which walikuja kurudisha vifurushi walivyotukata kimakosa!
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siipendi vodacom, hata kama hawa airtel ni wasanii
     
  13. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa ninazo msg zao mbili ya kukaribishwa kujiunga na 400MB na ya kupewa hizo 400MB hiyo hela si tatizo sana tatizo ni majibu niliyowa na customer care kwamba kujiunga ni mara moja kwa mwezi na si unlimited ila poa tu ngoja nijaribu tena naona ka sim kanachemka.
     
  14. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Acha uongo sio 1544 ni 15444
     
  15. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sisi lini tutapata kampuni ya simu ya Tanzania? Sudan walianzisha Mobitel miaka ya 90 mwanzoni, nadhani kwa sasa ndio Tigo? ya Sudan, Voda ni Vodafone ya Uingereza kupitia Souzi, Zantel ya Etisalat ya Dubai, Airtel ya mzee Bharti wa India, sisi bado simu ya mezani zipo au nazo zimefungwa? SafariCom ya mabosi wetu Kenya ni kampuni kubwa kuliko makampuni yooote Afrika mashariki na kati na idadi ya watu wao ni ndogo... kuna jambo
     
  16. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nafkiri majibu aliyotoa mkuu mikatabafeki yafanyie risachi. wengi hapa tunajisahau.
    hakikisha unajibu neno ndiyo na si ndio au kwa urahisi jiibu neno Yes
     
  17. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sometimes hawa zain wanazingua, unaweza ukanunua dk 15 au 45 then ukaongea sekunde 20 ukacheki salio lako ukakuta umekatwa charge na ukiangalia dk zako unakuta una 0,cheki pia aina ya anti-virus nyingine zinaji-update automatically, angalia na auto updates weka off, au ukiwapigia waelezee vizuri uwaulize tatizo watakusaidia mkuu
     
  18. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndg yangu achana na watu wa customer care kabisa, hasa wa airtel ndo hamna kitu kabisaaa! hilo jibu wlilokupa c la kweli, mb 400 kwa shs 2500 haina limit ya kujiunga, ukimaliza hizo mb 400 unajiunga tena, me nilikwisha wahi fanya hivyo na cjasikia tangazo lao kuhusu mabadiliko hayo ila watu wa cc wa airtel ni "upepo" usiwaamini sana.
     
  19. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa ni wezi hakuna mfano.Nina kawaida ya kujiunga na kifurushi cha DATASIKU kinachokupa uwezo wa kutumia MB 20 kwa saa 24,zikiisha wanakutumia meseji ya kuwa MB zako zimeisha na unaweza kulipia sh 40 kila MB badala ya 150 au wanakupa option ya kujiunga tena kwa masharti yaleyale ya kukatwa sh 500 kwa MB 20.
    Kwakua nimekua nikifanya hivyo mara nyingi,nimezoea naweza kujiunga saa 2 asubuhi ikaisha saa 6 mchana nikajiunga tena which means masaa 24 yanaisha saa sita ya siku inayofuta.Ndani ya hayo masaa 24 unaweza kujiunga hata mara 10.Nakumbuka nilishawahi kujiunga mara 4 ndani ya masaa 24.
    Tatizo nililoliona na ambalo naita ni wizi,ni kwamba kwa hizi siku za karibuni nimekua najiunga asubuhi na inapofika jioni kifurushi kinaisha so inabidi nijiunge tena,Jana nilijiunga saa mbili na saa kumi jioni halafu nikapata dharura sikukitumia kifurushi changu.Nikajua kwa kuwa naruhusiwa kukitumia kwa masaa 24,kingemalizika muda wake leo saa 10 jioni.
    Ajabu ni kwamba nilipowasha komputa tu saa 2 asubuhi nikapata msg kuwa kifurushi changu kimeisha muda wake wakati nilikiweka saa kumi na sijtumia.
    Nimekasirika sana ikabidi niwapigie kuwauliza kama kifurushi kinaniruhusu kukitumia kwa masaa 24 kwanini kimeisha baada ya masaa 12?Jibu nililopewa ni kwamba hiyo ni lugha ya biashara,masaa 24 yanaisha pale ulipochagua kifurushi cha kwanza kwa siku hiyo.Kwakweli nimechukia kupita maelezo maana huu ni wizi wa mchana.Wanachokifanya ni tofauti na wanachotuambia.
    Mimi nawatahadharisha tu,kwamba kila jambo lina mwisho na kuna siku PATACHIMBIKA.
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mi mwenyewe kifurushi changu cha MB 400 kimeisha, bt valididy yake bado, so nikijiunga tena naletewa msg kwamba ushajiunga huruhusiwi kujiunga tena hadi mwezi uishe, nimechoka!! Inabidi nisubiri hadi siku 8 ziishe
     
Loading...