Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Have You Seen Enough????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amavubi, Feb 28, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Dada mmoja aliingia na paka wake ndani ya daladala huko Afrika Kusini huku akiwa amevalia kimini cha kufa mtu. Huyu paka shingoni alimvalisha skafu iliyoandikwa Enough akimaanisha jina la paka huyo. Kwa bahati mbaya huyu paka akamponyoka na kumpa kazi ya ziada kumtafuta nadani ya daladala hilo. Kwa kuwa alikuwa amevalia nguo fupi, ilikuwa kila akifika kwenye kiti anainama kuchungulia ikiwa atamuona ppaka wake na kuwauliza watu Have you seen Enough????....akimaanisha anaulizia paka wake.......

    ....huku mapaka shume wengine wakitoa mimacho wakidhani dada yuko kwenye tangazo la chupi/saburi lake.............
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NOooooo
     
  3. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let me see again!!
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Can i see in deeply ?
     
  5. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na mimi bnaweza kumwona?
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    inama au weka kioo chini
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    turn your pc upside down
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    kama unatumia usb huwezi kumuona au ni ya kamati??
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    of course yeeeeeees
     
Loading...