Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

have u ever heard of mobile saloon in tanzania???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by misorgenes, Jan 20, 2011.

  1. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unajua siku izi nmekua nkiwaza waza kuhusu idea mpya za biashara, sa leo nmejiwa na wazo la mobile saloon. je hii kitu inaweza ikaitajika kwa watanzania wa sasa? and who wil u target "target customer"
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzanian environment is not conducive for some business ideas.
     
  3. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii naona iko na mazonge kidogo, biashara ya Saloon/barber shop mara nyingi inajengwa na wateja ambao ni regular customers wanaovutiwa na aidha ufundi/utaalamu, usalama wa vitendea kazi na urahisi wa kufika kwenye saloon/shop sasa ukianza kuzunguka unaweza kuwakamata wale wa dharura/emergency lakini wengi wataogopa hio huduma na ukiangalia hasara za petroli/ generator na service nyengine za Van sidhani kama inalipa.
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nadhani weka mobile "Massage" service hapo ukiweka inToun lazima utapata watu wenye uchovu kwa kukaa muda mwingi oficin ,ila lenga wateja wa kati,
    pia kuna huduma ya kupamba wadada jioni,wakitoka ofisini,si unajua siku hzi unakuta wadada jioni wanarudi home,wako fresh nyusoni utadhani wanaondoka home asubuhi
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wateja wapo-kuna mtu alishafanya research ya Mobile Saloon.
    Wagonjwa waliolazwa mahospitalini,Mashuleni na City centres nyakati za lunchtime na jioni wakati watu wanasubiri Daldala kurudi majumbani.
    Fikiria mtu kalazwa Moi miezi mitano bila kunyoa nywele wala ndevu
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    U R LATE... Watu wengi tu wanafanya.. inalipa!!!Fkiria mtu anaenda kunyoa familia nzima ya waziri nyumbani kwake...unadhani hapati hela?!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui kama itaweza kufanya kazi inabidi ufanye case study kwanza vinginevyo itakula kwako
     
  8. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    iko na fursa jipange ufanye ...........
     
  9. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na Idea alafu ukaja kuomba idea za watu huku, ni sawa na maji masafi kwenye bilauri uweke tone moja la maji ya chooni utakunywa tena hayo maji? Opinion are the cheapest commodity in the world, take it from me.
     
Loading...