Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hausgel wa jirani yangu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Aug 13, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea mchana wa leo.
    Jirani yangu ana mtoto wa miezi minne ambaye huachwa na yaya.
    Yaya ana tabia ya kumuacha mtoto na kwenda kurusha roho na mume wa jirani yetu, nyumba ya nne toka nyumba tunayoishi.
    Mume huyo wa jirani yetu ni mlinzi wa makampuni binafsi, mara nyingi mchana hushinda nyumbani.
    Leo binti akiwa amemuacha mtoto peke yake, akaenda kutusuliwa. Mungu mkubwa, mke wa jirani kawafumania red handed.
    Na kwa jinsi ambavyo haus gel alivyo kuwa na mkosi, tajiri yake karudi ghafla kakuta mtoto yuko peke yake, kajichafua na analia sana.
    Alipouliza mpangaji wa chumba cha pili akasema hajui aliko enda, maana kaondoka bila kuaga.
    Muda si muda kundi la watu likavamia nyumbani huku binti na mume wa mwizi wakiwa uchi wa mnyama.
    Jamani tuwe tunachoropoka japo kidogo kwenda kuangalia familia zetu.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yani unachosema ni sahii kabisaaaaaaa,maana hawa wasichana hawaaaaaaaaaaaa!Mungu atupiganie tu jamani,si bora kamkuta na jirani waweza kuta na mumeo kabisaaaaaa,simo mie lol
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    safi kabisa, imekaa njema hii. Akome!!
     
  4. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh jamani hivi haya yataisha lini? wakati mwingine hawa watoto tunaoacha na yaya mmmmh mungu anajua wanavosavaivu manake wanafanyiwa mengi.na huu mwezi mtukufu jamani watu kweupeee wanado tena mh chichemi mie...
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo mama wa mtoto ana bahati sana. Kwa sasa anauguza kidonda kimoja tu cha mtoto wake kuchakachuliwa na huyo bazazi beki 3. Ila kwa kawaida sasa hivi angekuwa anatafakari mstabali wa maisha yake; kwani hiyo kazi huwa inafanywa na baba mwenye nyumba. Kwa hiyo baba mwenye nyumba anatakiwa kumlipa huyo mwanamume kwa sababu amefanyakazi vizuri ya kumsaidia na kaubeba mzigo wake. Hii biashara ya ngono ingekuwa inafilisika (run bankruptcy) watu wangeishi kwa amani.:confused2::confused2:
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    muwe munaajiri h/boi na h/geri ili wasitoke nje, wamaliziane shida zao hapohapo home.:A S 8:
     
  7. j

    jewels Senior Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana hii kabisa!
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh.watamfundisha mtoto mchezo mbaya.Kwa nini usimpeleke mwanao kwenye day care centres?akashinde huko?
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa utampeleka mtoto wa miezi minne?
     
  10. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Siyo mbaya kwani hawakujua mwisho wa ubaya ni aibu?au za mwizi ni 39?
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mshahara wa hausi gel peke yake unatoka kwa mbinde, ukiongeza na hausi boy si ni mauaji ya kimbari hayo
     
  12. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa wenzetu ziko kuanzia mwezi mmoja mtoto unapeleka. Ingesaidia kwa kiasi kikubwa unabeba mtoto ukielekea kazini unamuacha day car, ukiwa unarudi nyumbani unampitia.
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupe picha za tukio tafadhali isije ikawa umbeya wa wikendi
     
  14. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Walai walai yashakupata wewe... mbona umekuwa hivyo ghafla? Nikupe ujanja? Chagua lisichana lenye sura kaa hippo.... hakuna atakayelisogela.. hata huyo mumeo!
     
  15. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    aviation-humor-cartoon2.jpg
    Ona kwenye hii picha wenzako wanavyofanya
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki yangu alirudi saa moja usiku, alipongonga na mlango haukufunguliwa, akachungulia na kukuta sufuria imeyeyuka kwenye jiko la umeme na umeme umekatika kwa ajili ya short circuit, watoto wawili 4 na 2 wamesinzia kwenye sakafu ya jikoni, dada hayupo!!
    alivunja mlango mwenyewe!! bila msaada, hadi leo hajui ulifunguka vipi!!
    anyway, msichana aliolewa miezi miwili na yule kaka mpiga picha, akapata mimba na kufukuzwa. Tangu siku hio watoto walianzishwa day care!!!
     
  17. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hata huko day care unafikiri kuna usalama?

    roho mbaya ziko kila pahala.
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa kosa kubwa la huyu HG nini ? Naona ma HG wanaonewa sana. watu wanaangalia upande mmoja wa shili. Kosa naloona mimi ni ni kuacha watoto. ila watu wengi wanamuhukumu kwa kuwa na mahusiano na huyo mume wa jirani.Hilo Kosa ni la mwanaume.
    Je huyo mume wa jirani ni kichaaa. Nani mwenye uelewa, mkubwa, mwenye kipato kikubwa na mwenye akili nyingi kati ya HG na huyo mume wa jirani.
     
Loading...