Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hauna Rafiki?, Kuna Marafiki wa Kukodisha Siku Hizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr. Chapa Kiuno, Sep 24, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0




    Thursday, September 24, 2009 5:36 AM
    Kama siku utaamua kutembelea Japan na hauna rafiki yoyote unayemjua nchini humo usitie shaka hata kidogo kwani kuna makampuni mengi yanayotoa marafiki feki wa kukodisha ambao unaweza ukatumia nao muda kwenye shughuli zako za kila siku.


    Kutokana na maisha ya kazi za Japan yanayowafanya watu wengi wawe wapweke, makampuni yanayotoa marafiki wa kukodisha nchini humo yameongezeka kwa kasi sana siku za karibuni.

    Kama unahitaji watu watakaojifanya kuwa marafiki zako wa karibu sana wakati unapopiga misele kwenye mitaa ya Japan basi usitie shaka kwani kuna makampuni mengi yapo yanatoa huduma ya kukodisha marafiki feki.

    Makampuni hayo yanatoa watu watakaojifanya marafiki au hata ndugu wa karibu kwenye misiba na hata sherehe za harusi.

    Ukitaka hata mtu wa kujifanya mume wako au mke wako usiwe na hofu kwani kampuni za marafiki feki zitakutatulia tatizo hilo.

    Kampuni ya kwanza ya marafiki feki ilianzishwa nchini humo miaka tisa iliyopita lakini hivi sasa kuna kampuni kubwa zaidi ya 10.

    Mojawapo ya kampuni hizo inayoitwa Hagemashi Tai ikiwa na maana ya "Nataka kukufurahisha" huwatoza wateja wake sawa na Tsh. laki mbili kwa rafiki mmoja feki wa kupiga naye misele.

    Kama unahitaji rafiki feki wa kujifanya rafiki wa karibu na kutoa hotuba ya kukusifia kwenye harusi yako basi kuna malipo ya ziada ambayo hutolewa.

    Mfumo wa maisha ya kisasa ndio unaosemekana kuchangia watu wengi kuwa wapweke na kuwa na marafiki wachache sana wanaowazunguka hivyo kuhitaji marafiki zaidi feki wa kupiga nao stori au kuwa karibu nao wakati wa sherehe au kwenye misiba.

    Hiroshi Mizutani, mmiliki wa kampuni ya marafiki feki ya Office Agents yenye wafanyakazi 1,000 alisema kwamba marafiki feki anaowakodisha kwa watu huwa wanavaa nadhifu na huonyesha furaha wakati wote kama vile watu wenye kazi bora duniani.

    Iwapo marafiki feki watahitajika kusimamia harusi basi hujifunza historia ya wanandoa mapema kabla ya kuhudhuria harusi.

    Wasanii wengi wa maigizo wamekuwa wakilichangamkia dili hilo la marafiki feki na makampuni mengi bado yanahitaji wasanii zaidi watakaoigiza kama marafiki feki katika maisha ya kweli ya kila siku.
    </SPAN>

     
  2. amu

    amu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    huku bongo kuna kikundi cha kukodi kulia harusini,kuwaachanisha wapenzi na mkodombwe
     
  3. Wapoti

    Wapoti JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2013
    Joined: Aug 28, 2013
    Messages: 2,714
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Yaambie hayo makampuni yaje yawekeze Tanzania manake hawa marafiki wa hiari ni majanga bora wa kukodi hata akikugeuka utajua ni sawa tu
     
  4. M

    MOSSAD II JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2014
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 3,976
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    akikugeuka unadai pesa zako!!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2014
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hao mkodombwe ndo wakoje....?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2014
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    sad life indeed...............
     
  7. j

    jokalakibisa Member

    #7
    Aug 24, 2014
    Joined: Aug 20, 2014
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiwahitaji tutawacliana
     
  8. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Hiki kipindi kigumu sana tunavyoishi
     
  9. G bznes

    G bznes JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2014
    Joined: Jul 19, 2014
    Messages: 526
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Me nataka la wapenzi feki kw hapa tz linaweza likaeepo kwel?
     
  10. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Kinondoni, buguruni
     
  11. G bznes

    G bznes JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2014
    Joined: Jul 19, 2014
    Messages: 526
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hapana siyo hao banna walioko kweny Kampun naenda nachukua halaf na signe
     
  12. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2014
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ajira za kulazimisha hizo. Utakuwa na urafiki wa mshiko tu sio moyoni!!!
     
  13. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,843
    Likes Received: 2,107
    Trophy Points: 280

    The Boss waonaje kaka tukafanya partnership katika Biashara hiyo....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2014
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    how??............
     
  15. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,843
    Likes Received: 2,107
    Trophy Points: 280
    kuanzisha kampuni katika Kutoa huduma ya marafiki, wakuajiri kibao mjini hapa...
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2014
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    utaweza kuigiza urafiki wa kulipwa? mimi marafiki wangu wa ukweli tu wanapata shida kunielewa..
     
  17. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,843
    Likes Received: 2,107
    Trophy Points: 280
    Sasa ndio kazi, kazi yenyewe ya kuigiza na waigizaji wapi kibao mjini....
     
  18. M

    MOSSAD II JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2014
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 3,976
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata hao marafiki ulionao kama hawakuelewi basi na wao ni waigizaji tu! they are fake!
     
Loading...