Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haujakaa Uswazi!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Finest, Apr 21, 2012.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama haujawahi kucheza kombolela
    Kama haukuangalia "The Hard Way" , mniga aliliwa na mamba
    Kama hauwezi kuimba "**** kina kaaloki.....Na Jimmy, acha acha hilo gitaa..ahaaahaaa aya madiscoooo dansa
    Kama haujacheza kombolela usiku
    Kama ya Arnold ya jini (terminator)haujaiona kwenye kibanda cha sinema
    Kama haujawahi kudandia gari halafu likaongeza kasi ukashindwa kuruka halafu unashushwa 5Km away
    Kama haujawahi kukimbia na kumtosa mshikaji baada ya kudondoka juu ya mti na kuumia
    Kama haujapiga chabo
    Kama haujagombea ndege zinazopita angani
    Kama haukupigwa kwa kuwatia vidole watoto wenzako na kuchungulia wamevaa chupi ya rangi gani
    Kama haujawahi kuchonganisha majogoo hadi yakapigana
    Kama siku ya kuogesha mbwa haujasababisha wakadandiana
    Kama haujawahi kucheza mchezo wa kujipikilisha na baba na mama
    Kama haujachungulia dirisha la jirani kuangalia video
    Kama haujawahi kwenda shule na fagio la chelewa na kidumu cha maji
    Kama haujawahi kugombania kusukuma baisikeli za viwete ili uingie uwanjani bure

    Endeleza na wewe......

    Wikiendi Njema
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama haujawahi kudowea ubwabwa harusini.....
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Afu wewe finest wewe..
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nisamehe bure si unajua tena sikudhamiria kabisa, do the honors basi si unajua nilipoteza......
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    umenitabasamisha.

    Hasa hapo penye kupiganisha majoo + ng'ombe + mbwa.

    Siku ya kuogesha mbwa, manjikusanya kama 50 hivi.

    Afu kombolela na rede na msita.

    Kuchungulia video kwa mwarabu lol
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Chagulaga ni kiboko ya mambo..........................LOL
    Halafu kuna ile kuwek kioo chini ya miguu ya mabinti ili kuchungulia c.h.u.p.i
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Pia kuna ule mchezo wa ana ana anado..........................Malizieani basi
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna ile ya mdako................Weweeee.............
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mdako ndio msita.

    Afu kulikuwa na kuwinda ndege, wee kwale na njiwa pori.

    Afu jorowe na kiramaua walikuwa watamu.

    Dodolima eti walikuwa hawaliwi hasara.

     
  10. S

    Saas JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha
     
  11. S

    Saas JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kongosho umenikumbusha mbali Dodolima na Jorowe
     
  12. S

    Saas JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia kukodisha baiskeli na kuandika kwenye ukuta wa mzee said
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nimefanya vyote, ila mbwa sijafuga na wala sijasukuma baiskeli ya kiwete, game nilikuwa natatazama viwanja vya Chumvini.
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Lolz.. Ukirudia tena ntakusemea..!
    Btw, unaijua makida makida wewe?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kuna dizaini tulikuwa tunatengeneza mbao na bearings kama baskeli ya kusukuma chini.

    Ila mnasukumana sehemu ambazo hazina mchanga.

    Kulikuwa na kuendesha maringi.

    Au kugongesha mabetri (al maarufu kupunana) na kamari ya visoda.

    Bado gololi lol

     
  16. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    duh hiyo ya kuchomana vidole na kuchungulia chupi za watu mama alinikataza...
     
  17. S

    Saas JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuendesha maringi lol nimeendesha sana aiseee
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    mie hata sijasoma ulichoandika....
    Nimeishia kukodolea macho avatar yako....lol
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuoga mtoni...

    Kuiba sukari kwenye kasha la kiberiti...

    Kudokoa nyama jikoni...
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Eheee BT lol
     
Loading...