Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hauhitaji kwenda Bagamoyo,Tanga kupata watoto; unahitaji kinywa chako kitamke basi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    PENGINE UMEKUWA UKITESEKA SANA SANA KUHUSU UZAO WAKO,..LEO LIPO JIBU TOKA KWA MUNGU\WATU WENGI WAMEKUWA WAKITESEKA NA SHETAN AMEJUA MBINU KUBWA KUISAMBARATISHA NDOA ZA WANAOMPENDA YESU WALIOKOKA
    NI KUWANYIMA UZAO NA HAPO NDIPO BINTI SHUKRAN BINTI ZA WADI BINT AHUEN AWA WOTE MAWIFI WANAKUJA NA OOH ANATUJAZIA CHOO OOOH UMEMPAATA WAPI..WAKATI AKIWA ANAWAPA HELA ZA NAULI AMKUJUA ANATOKEA WAPI..?

    NDUGU YANGU MPENDWA NAJUA UCHUNGU WA KUTOKUWA NA MTOTO PENGINE NIKUJUISHE NILITESEKA NAHILO NIKAAMUA KUTANGAZA VITA NA SHETAN YA GADAFI CHA MTOTO..NIITA KILA ZILIPOFICHWWA SPERMS ZANGU NIITA KILA ZILIPOFICHWA ILE MIKIA YA SPERMS SIKUCHUKUA MIEZI 5 WALE WALIOSEMA SIZAI WALIKUJA KUULETA NEPI WALISEMA SITOPATA MTOTO WALIKUJA HOSPITAL KUULIZIA DK WA KIKE WA KIUME LEO WANAHANGAIKA NA MATUMBO YAO..NILICHOFANYA NIKURUDISHA KIBAO KWA KILA ALIEHUSIKA NA MATATIZO YANGU NA NILIMPA MUNGU WAKATI WITHIN MUDA FULAN SHETAN NATAJI AABIKE

    ISAYA 54:1
    ANASEMA IMBA WEWE ULIE TASA WEWE USIEZAA PAZA SAUTI YAKO KWA KUIMBA NA VIGELELE MAANA

    ""WATOTO WAKE ALIEACHWA NI WENGI KULIKO YULE ALIEOLEWA ASEMA BWANA WA MAJESHI.""
    'PENGINE UMEKUWA NA MATATIZO YA UZAZI SIKU NYINGI LEO NDIO MWISHO KATAA KUTOZAA ANZA KUSHAMBULIA MAJESHI YAALIOFICHA UZAO WAKO KEMEA KWA NGUVU ZAKO ZOTE MFULULIZO USIOGOPE KUNA ATTACK ZAWEZA TOKEA UJUE NGOME IMETIKISWA HUKO KWENYE MAPEPO..PAZA SAUTI UNAITAJAI KUIMBA KUPIGA PRAYER ILI UZAO WAKO URUDI ..KINYWA CHAKAO NDICHO KITAKACHO KUPA KILE UNACHOHITAJI

    naenda meeting nitaweka mistari ya kuonyesha jinsi kinywa kilivyo na nguvu kwenyemaisha yako ya kila siku fight foryour destination msiache shetan aanawatwanga tu kila siku yeye tumia malaika uliopewa kila mtu anamalaika wake mwambie wako akafanye kazi ya kurudisha uzao ndoa fedha zako jamani msikae kimya mpaka malaika anajaa kitambi hata ukimtuma anashindwa kunyanyuka,,

    wasalaam
    Didy
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu umeokoka???
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kati ya Poster zako zote
    ulizotoa leo hii ndio ya maana..
    ...AMEN
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeenda kupima DNA na huyo mwanao?
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli kila jambo linawezekana katika hii dunia
     
  6. M

    MPG JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha,haha,bagamoyo kwa ******.
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amen amen mpendwa,ulipotelea wapi na morning glory jamani?ubarikiwe mpaka ushangae,lovely msg thx
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    Tazama mimi Bwana Mungu mwenye nguvu, je kuna neno gumu nisilo liweza?
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wewe ulijuaje kuwa ukienda tanga na bagamoyo wanatengeneza watoto?
     
  10. u

    usofu Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yeremia 33:3
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    100% mkuu
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    100% mkuu
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    For by grace you have been saved through faith,and that not of yourselves;it is the gift of God,Not of works,lest anyone should boast.
    Ephesians 2:8,9.
    ....And there is no other God besides Me,a just God and a savior;there is none bisides Me.
    Look to Me,and be saved,all you ends of the earth!For I am God,and there is no other,"
    Isaiah 45:21,22.MIA
     
  14. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa neno zuri lenye kutia matumaini.
     
Loading...