Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuwezi kuwa na umeme wa uhakika bila Dowans!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Feb 27, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Quote "Ni vyema kabla ya kuanza kushabikia au kufurahia huruma hii ya Dowans tukajiuliza ni kwa nini imekuja hivi sasa? Kwanini baadhi ya viongozi hasa Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Nishati na Madini January Makamba wapo mbele kuaminisha umma kuwa hatuwezi kuwa na umeme wa ukakika bila Dowans" end quote - Salehe Mohamed Tanzania Daima. Feb 27 2011
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu huyu naye ametiwa mifukoni na fisadi Mkuu Tanzania Rostam Aziz. Kama ni kweli anaitakia mema nchi yetu basi pendekezo lake lingekuwa ni kununua mitambo mipya itakayowezesha kuondoa kabisa au kupunguza kwa kiwango kikubwa adha kubwa ilitokuwepo ya mgao wa umeme. Hili linawezekana kabisa ikiwa matumizi makubwa yanayofanywa yasiyo na tija kwa nchi ndani ya Serikali na pia mishahara na marupurupu kupunguzwa ili kusaidia kununua mitambo hiyo mipya.
     
Loading...