Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuwezi kukataa Ushoga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAAMUZI MAGUMU, Nov 4, 2011.

  1. MAAMUZI MAGUMU

    MAAMUZI MAGUMU Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF. Walichokifanya Wazungu ni kutusihi kutambua haki za mashoga ambao tunao. Hatuwezi kulikataa ombi lao kwa kuwa mashoga tunao katika jamii yetu na hakuna jutihada zozote za hata kuwakemea au kuwaelimisha kuacha uchafu wao. Tunawalea wenyewe na vile vile kuna wapuuzi wanaofanya nao mapezi. Tuwaondoe mashoga kwanza ndio tukatae maombi ya wazungu.
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti mi nasikia ni watamu sana, sijui kuna ukweli wowote?
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Rekebisha heading mkuu!
    Halafu unapaswa kujua kuwa Gongo ni haramu japo inapatikana mitaaani vivyo hivyo kwa bangi, cocainne, etc
    Sasa hatuwezi kusema kwa kuwa hivyo vitu vipo na tunafahamu ni vibaya , mtu atulazimishe tuvihalalishe.
    Bado tunasema kwa nguvu zote USHOGA HAUKUBALIKI! hata huko ulaya kuna wenye akili wachache wanapinga huu upuuzi wa kupumuliana kisogoni!
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wazungu now wanapractice 'new world order' ili kufulfill prophecy, itakuwa ngumu kukwepa hii kitu coz wao ndo wanaleta mifumo ya maisha ukianzia technologia waafrica tusiwe na nguvu ya soda kama tulivyofanya kwa gaddaf
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hapo ndipo naona umuhimu Sharia ,sijui nchi ya kiislamu Zanzibar kwa hili mbona wamekaa kimya ,hata huku bara mabingwa wa maandamano mbona nao kimya au wanaandamana t hijabu ya mkuu wa wilaya inapovuliwa na wapambe wa Chadema
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Halafu kitu kinachonishangaza zaidi, hawa hawa wazungu ndo alituletea hizi dini na kuyaainisha mambo ambayo ni mabaya likiwemo hili la ushoga, wakatumia dini zao kutulaghai wakatutawala, leo hii wanataka kurudi na kuyakana maandiko waliyoyaandika wao na kuyapa ubaya wakitaka kuyahalalisha. Haya na tuone sasa pengine ndo wanataka kutuamnisha kuwa utabiri waliouandika ndo unatimia....
     
  7. p

    prakata Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingawa hujataja hyo dini nikichukua maneno yako nayahusisha na dini ya kislamu kwani uislamu na waislamu peke yako ndiyo wenye jukumu la kupinga ushoga,wewe wajibu wako ni upi?dini yako inafurahia ushoga?WEWE,MIMI,YULE ni jukumu letu wote kupinga ushoga
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna wizi unaendelea katika jamii, je hiyo inamaanisha kuwa serikali inakubali wizi? Kuqwepo kwa ushoga haimaanishi kwua serikali imeubariki kama ambavyo hao waingereza wanataka ifanye
     
Loading...