Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuwashitaki ng'o -issue ya Rada hata mlie

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Dec 6, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya kama kawaida yetu Tz
    Tunawaambia nyie UK,kuwa hatuna nia ya kuwashitaki hawa jamaa waliopiga pesa ya rada hapa Tz,mpaka nyie mtuonyeshe mliowashitaki huko kwenu UK
    Acheni watu wetu wabalizi na pesa kiduchu ya rada ebooooo


    hahahahaha,Tanzania zaidi uijuavyo bana
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sio maneno yangu jamani ni maneno ya Waziri husika,mie simoooooooo
     
  3. KASSON

    KASSON Senior Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamtapata maendeleo ng'o
     
  4. KASSON

    KASSON Senior Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chika naye labda yupo kwenye pay ... Ya mafisadi.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tukishitaki tukishindwa hizo sent hazitoshi kulipa fidia.
    zile za epa zilifisadiwa sembuse hizo za wazungu?
     
Loading...