Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatutosahau: Miaka 10 ya mateso,majuto na majanga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mcheza Karate, Jul 4, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Watanzania hatutosahau miaka 10 ya awamu ya nne ya rais JK. Katika awamu yake ndipo tumeshuhudia mateso makubwa kwa watanzania yaliyotokana na ufisadi. EPA, RICHMOND,DOWANS nk. Ni miongoni mwa mirija ambayo imewatesa mno watanzania. Kikwete ameruhusu tuumie. Katika awamu yake tumeshuhudia milipuko ya mabomu ya Gongolamboto na mbagala yaliyosababishwa na uzembe wa JK na watendaji wake. Hakika hii miaka itakumbukwa kwa kila mtanzania wa kizazi hiki. Tuombe iishe haraka tuone viongozi wetu wa CCM watamsimamisha nani? Hima watani zangu MAGWANDA msimamisheni mtu makini tena. Maana tumezidi CCM sasa ahaaaaaaaaaa!!!!!!!!!
     
  2. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenena mkuu.kwa mfano mtoto anayezaliwa leo mjini akikua atakuja kushangaa umeme kutokana na mgao wa extreme ambao hatujui utaisha lini
     
Loading...