Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatutaki umeme wa DOWANS, bora tukae na giza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijuikitu, Feb 15, 2011.

  1. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio, nasikia eti JM kasema anashauri tukodishe mitambo ya DOWANS hata kwa miezi mitatu ili tuepukane na tatizo la umeme.

    Hakyanani nasema, Egypt inakuja bongo. Nyie subirini tu. Hawawezi kutufanya sisi wajinga kiasi hichi.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakya nani patachimbika!
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa wabongo hawa hawa ninaowajua mimi au wengine
     
  4. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa Nyoka ni Nyoka tu
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja na umsikini wetu wa kulazimishwa, kutumia kitu chochote umeme wa Dowans ni KUBARIKI UFISADI. Kama serikali haiwezi kwenda kujiagizia mtambo mpya bila UDALALI basi bora watumia umeme tukalipe mara 6 ya thamani ya bili zetu za mara ya mwisho ili mtambo mpya ununuliwe lakini si KULAMBA HAYO MATAPISHI YA ROSTAM NA LOWASSA.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    usihof mkuu hta hapa nchini kuna waarabu watusaidie mana sisis tushakua kichwa cha mwendawazimu
     
Loading...