Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatutaki Tabia hizi za wanaJF mibaba!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Trustme, Jan 19, 2011.

  1. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WanaJF tuna mawazo mazuri sana ya kukutana na kufahamiana, ila kinachosikitisha ni kwamba ndani ya mikutano hii majibaba mengine inatumia kutufataki! Inatongoza kila mdada!! Tuwafanyaje hawa? tuanzishe wikleaks kwa ajili yao?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama hutaki si umwambie tu kuliko kumchana live mwenzio wewe.
    Atajisikia vibaya bana
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mimi ni Men na mimi hiyo nilisha note ikanikera sana kwani great thinker anatakiwa awe na staha na busara. Pia unakuta kwenye vikao vya JF watu wanabugia kilevi mpaka wanajikuta wanaongea na kuleta matani ya upuuzi. Mawazo tunayotoa na jinsi tunavyo behave haviendani kabisa. Sio wote bali ni baadhi. Hivi tatizo ni nini haswa Wana JF? Inabidi tudhamirie kuwa chumvi au chachu kwa maendeleo ya nchi yetu siyo tu kwa kuandika kwenye JF bali katika maneno na matendo otherwise tutakuwa tunaigiza tu na hatutakuwa na tofauti yoyote na watawala tunaowapa changamoto.
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukimwambia haelewi sijui ndiyo wanaita the power of alcohol!
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I real dnt think kama unashikiwa fimbo kukubali,mpak auko JF naamini ww ni mtu mzima and unajua ufanyacho!najua kwa unaempenda huwezi kukataa ukitongozwa,lkn kwa usiempenda lazima utakasirika,use a polite language when u call them,itakuongezea heshima zaidi wengine hapa ni kaka zetu/waume zetu/washauri wetu wa karibu etc,naomba usinielewe kama nakupinga lkn kwa anaekutongoza and humtaki mwambie tu ukweli na hasa kama ni mume wa mtu jiepushe nae.:smile-big:
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha umenichekesha sana nguvu ya lager hizo mkuu. Drink responsibly haiapply
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Lakini si anakwambi mko JJ bado au mnakuwa mshaende pale kwenye nyumba za kulala we nyeji??
    Kama sio mpotezee tu kwani lazima bwana
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha!Hivi humu fataki anafahamikaje??
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dena utanielewesha maana hapa nimekuwa slow learner ghafla!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    He he he he! Msg kwa mibaba na mibabu delivered.
    Anayetaka kuniona aend pm kuna picha yangu huko.
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dah JF kuna mambo ivo vikao mnafanyiaga wapi msamehe mwenzio labda anatafuta mke
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wanakonyeza konyeza sana.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    doooooooohh!
    mwwanamke kutongozwa ni kawaida
    mwanaume yeyote ndan au nje ya jf kutongoza ni kawaida
    kwa iyo basi ni BUSARA NA HEKIMA SANA KM UKIMWAMBIA nje ya apa atakuelewa ..as long as hakushikii b-52 wakat anakutongoza kuna shda gan ukikataa?ukimpotezea ?au atakutumia majambaz cz umemkataa?

    umature wa mwanamke pia unapimwa na kukomazwa kwa mitego ya wanaume km ivyo....
    . kutongozwa kwa style na vshawsh mbalimbali vnakufanya uwachukulie poa tu na kuwadharau pale unapoona wanazidi kukusumbua..

    tanzania haijawa congo au somalia ambapo mwanaume akimkuta mwanamke basi ni mweleka na kifuatacho ni PUSHAPU..Tanzania tunatongozwa bado so ni BORA UMWAMBIE LIVE lakin kuileta apa km post mmh ..sjui lakin bt ahh i issue ndg sana ni ya kuimaliza thru mails o sms tu ..
    umetongozwa na wangap mama? wote unapo pakuwasemelea au kwa mtu wa jf ndo wamtungia post?
    any ways pole mwaya kwa USUMBUFU...i do agree swaga za matongozo znaboa bt stl we hav room to say NO o yes per our interest bt nt to publisize like ths

    pole mama.
    mwambie akukome
    akutue
    dosh dosh dodido..:smile-big:
    mi:plane: kwa FRANCIS CHEKA Kuchukua kozi ya wiki 2 ..mtu akinitongoza ni mangumi tu...
    once again pole sweetie
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh mmh !!!!
    aya.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    LoL Kumbe na hii ya kutongozana huwa inatokea ?? sijawahi ku exprience .uchunguzi zaidi unahitajika
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatizo lenu mambo ya bar na yenyewe mnataka kuleta JF acheni kukompliketi mambo kama mwenzako anakunywa wewe haunywi isikupe shida simama then chapa lapa, ukitongozwa una haki ya kukubali au kukataa wewe ni mtu mzima ndio hizi thread nilizokuwa nasema awali ohoo sijui fulani analewa sana mara fulani kanitongoza so what? Tufanyeje nyie ni watu wazima na akili zenu so think tafakari kisha chukua hatua.
     
  17. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    oh oh !
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nlidhani hao ni mabrazamen!
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nidai pipi.
    ni swala la kumalizana uko pemben...wangapi wanatutongoza njkian?
    au kutongozwa na mwana jf ni crime?
    dahh sjui bt i thk izi issue nyngne kdg hazijakaa poa..
    kutongozwa ni kawaida saaaaaaaaaaana ni swala la yes o noo bt si swala la kuundia tume.
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160


    Lazima mumzodoe mwanamke mwenzenu kwa sababu eti nasikiaga wanawake wasipotongozwa wanajisikiaga vibaya na nafikiri ndo maana nyie akina dada mwamshangaa mwenzenu aliyetoa habari hizi. Yawezekana mwenzenu huyu hapendi hayo mambo jamani
     
Loading...