Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatutajani majina pub

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 17, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimesikia eti huko Tanga kuna pub moja maarufu kwa kuuza kitimoto inaitwa hatutajani majina pub na hii ndo slogan ya wateja wake wote.Kwa wale ndugu zetu wa huko tanga,hizi habari ni za kweli?na kama ni kweli kwa nini hiyo pub ijiite hivyo?
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mmmmmh! ni haramu but inasafisha nyota. n way me naifahamu nyingine ipo karibu na airport majani mapana, kuna wapemba
    huwa wanakuja kuwapiga shoka hao viumbe na kuwasafirisha kwa boat mpaka pemba. cjui wanafanya nao nini? kwani ni haramu.
    hiyo nyingine wanatumia pacwed
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Dah!! Hiyo mpya...
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wao majungu sisi kazi
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu! jina bab kubwa
     
Loading...