Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatutaenda kwenye ufunguzi wa CCM Washington DC tarehe 25 mwezi huu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baajun, Aug 9, 2012.

  1. b

    baajun JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANAHARAKATI NA WAPENDA MABADILIKO WAMESEMA HAWATAENDA KWENYE UFUNGUZI WA TAWI.WAKATI WATOTO WAO WANASOMA HAPA USA KWA PESA ZA SERIKALI.INGEKUWA BORA KUSAIDIA WATOTO WASIO NA UWEZO WA KWENDA SHULE NA KUPATA CHAKULA. NA SIO KULETA PESA HUKU USA KWA AJILI YA KUJAZA WATU ,PIA KUWALIPIA MARADHI.ANGALIA VIDEO HII ALAFU SEMA MWENYEWE.[video]www.youtube.com/watch?v=djUzM60wvNE[/video]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    OH YEAH... LAZIMA wagomewe kidogo
     
  3. c

    chama JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karamu ya majani inaliwa na wengi usipokuja mbuzi mmoja havunji shughuli; swala, sungura, ng`ombe, punda, farasi, na wengineo wala majani wanaisubiri kwa hamu karamu ya tarehe 25.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mnatafuta cha kupoza roho ya London?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hebu tuondolee vihadith vya alfu lela ulela hapa tokea lini wanyama wakafanya karamu
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Hacha kujifariji watu wamegoma kuja! Jaribuni kutumia pesa sasa au T-shirt.

    Nakule mtatumia nini kusomba watu?



     
  7. c

    chama JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    DMV tunajuana mnuso utakuwa wa nguvu tu na isitoshe wanaccm walisema shughuli ni kwa ajili ya wanachama wao; sasa wewe inakuhusu nini?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  8. c

    chama JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bint mrembo unafurahisha huo ndio ukweli

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ndio maana mnatembea na Ndizi kutwa kufukuzia hitma na sherehe za Misiba tokea tumepata Uhuru CCM imekuwa kazi yake kubwa ni kusherekea badala ya kuleta maendeleo Reli tulizoachiwa na Mkoloni zote mmefuja kwa kusherekea
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Dada chama!!!! Naona umeshalewa Uji na Tambi mapemaaaaa
     
  11. c

    chama JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wenyewe mmeamua kujigeuza vipofu maendeleo mtayaonaje?

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  12. c

    chama JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kipande gani cha reli kimeongezeka tokea tumepata uhuru? wezi wakubwa Nyinyi CCM mnafuga Vitambi mpaka tunashindwa kutofautisha na Ujauzito!!!!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
     
  15. c

    chama JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mimi sio mwizi na wala sina kitambi huku ni ugonjwa

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wassira, Komba, na wengine wengi hivyo walivyo navyo sio Vitambi halafu hao ni CDM? Nitajie Chadema hata mmoja mwenye tumbo kubwa kwi! kwi! kwi! kwi! teh! teh! teh!
     
  17. c

    chama JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
     
  19. c

    chama JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi tu wengine ni marafiki zangu nikiwataja ni kuwavunjia heshima lete hoja dada mrembo

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  20. c

    chama JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
Loading...