Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatupaswi kuipongeza Serikali kwa lolote; Bali kuikosoa pale inapokosea!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deus F Mallya, Aug 15, 2012.

  1. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara kadhaa nimesikia Rais,PM,Mawaziri,na Watendaji wa idara za serikali wakisema "Serikali ipongezwe kwa Juhudi zake za kufanya kitu fulani".

    Pia nimekuwa nikisikia baadhi ya Wabunge wakisema "Naipongeza/Tunaipongeza serikali kwa kufanya kitu fulani". Binafasi hapa naingiwa na ukakasi nafsini mwangu, kama tunapaswa kuishukuru Serikali pale inapokusanya kodi kutoka kwetu na kutekeleza miradi flani.

    Pia izingatiwe kuwa kodi hiyo hiyo ndiyo wanayolipana posho,mishahara na kuweka mafuta kwenye magari yao ya kifahari.

    Ninadhani Serikali inapaswa kuwashukuru wananchi kwa kuendelea kununua bidhaa mbali mbali hata pale kodi inapoongezwa kwa lazima.

    Nifungueni hapa.
     
  2. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena Mkuu.
    Pia hatupaswi kuiomba Serikali. Tunapaswa kuiagiza serikali.
    Nadhani wengi huwa wanakosea kwa kudhani kuwa Serikali ni li mungu falini likubwa linalofanya vitu kama msaada kwa wananchi.
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi naamini mwanadam yeyote anapaswa kupongezwa pale anapopatia na kukosolewa anapokosea.
    Hiyo ndio fair play. Mbunge akipatia apongezwe, waziri akipatia apongezwe, mwalim/daktari akipatia apongezwe nk.
    Vivyo hivyo na wanapo kosea.
    Huo ndo ubinadamu.
     
  4. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mmoja mmoja sawa, je serikali kwa ujumla wake ni sawa kupongezwa?
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani serekali sio watu?
    Au inaundwa na vitu gani?
    Labda uniweke sawa mkuu.
     
Loading...