Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuoni aibu loo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 28, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hatuoni aibu loo!



    [​IMG]

    Inasikitisha sana dunia ya leo kwa nchi kama Tanzania kuona na kusikia habari za baadhi ya watu kuwaua Albino kwa ajili ya kazi zao za kishirikina.

    Mungu atuepushe!​
     
Loading...