Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuna umeme siku ya pili leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Campus, Sep 8, 2011.

  1. C

    Campus Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani ile mitambo imeanza uzalishaji lini?Sie huku in ths part of the city ni siku ya pili hadi sasa hatuna umeme na hatuambiwi hata sbb yoyote ya msingi!Baada ya kututesa na upatikanaji wa luku sasa wanatutesa na nishati yenyewe kabisa!Shuguli zinasimama
     
Loading...