Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuna ubavu wa kuikataa misaada

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by dazipozi, Nov 8, 2011.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namshangaa sana wzr wa mambo ya nchi za nje bernad membe ss ha2na ubavu wa kuikataa msaada kama bdo 2nakubli kujengewa vyoo na kupokea chandarua,ha2wezi kuikataa msaada,viongozi we2 wakiugua wnkmblia uingereza wtt wao wanaenda kusoma hko ukiongea lugha yao mjn unaonekana mjanja,bb wa taifa alisema nchi yyte isywza kjtgmea kiuchmi haiwzi kuwa huru,sjui kama 2nakumbka mnno hyo na kuytfkri?tz imshndwa kjtgmea kwa miaka 50,itakuwa huru kwnye maamuzi
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    eeh!! haya karibu basi!!!
     
  3. s

    salago Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmhuuu karibu kwanza maanake unaspeed kama umeme
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Safi sana I like your speed! wea hav yu bin?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Sijakusoma....ila karibu sana!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    karibu sana mana umeingia ka mshale wa STALLONE COBRA RAMBO mbele una ka bomu
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeanza kwa risala.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sn.
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama ni piki piki, basi hii ni TOYO. Manake hii sipidi mjombaa. Ndio safi lakini, twende kazi.
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu JF!
     
Loading...