Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuna imani na serikali wala ccm-mbatia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by February, Nov 27, 2011.

  1. February

    February Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M.kiti wa chama cha nccr mageuzi amekutana na wandishi wa habari kutangaza msimamo wa chama chake kuwa hakiko tayari kwa mazungumzo na serikali ya kifisadi ya ccm wala rais wake jk katika suala zima la katiba. Huo ndio msimamo wa mbatia. Ameamua kula moto na ccm na serikali kwelikweli. Wandishi walibaki tunashangaa kaama kweli huyu ndiye mbatia tulimjua? Mabadiliko haya ya ghafla kulikoni?
     
  2. February

    February Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je mbatia ameamua kuasi kambi ya mafisadi na ile nyingine? Au kuna jambo?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahaha,kwakua ni mwanasiasa,
    ngumu kumtilia manani
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    January,mbatia anajikosha,maana tumeshamshtukia
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sehemu niliyo bold inajichanganya na wewe ni mwandishi wa habari?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Hatimaye machale yamemcheza kula sahani moja na Magamba....Better late than never.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Anaona Kafulila anataka kumuondoa madarakani,hana lolote hapa anajihami tu.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbatia nae kaona atoke kivingine, ndio siasa zetu ni kuvumiliana kila mmoja na single yake...bado Mrema, na Cheyo
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Do u trust him?ameanza lini?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Chatu
    umenena!ila zama hzi hamdanganyi mtu
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umenena
    maana wabunge wana misimam0 zaid ya mwenyechea
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo gamba halikumbatiwi bali hukatwa.
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama mwanzo alitaka kukutana naye,na ni juzi tu,kwanini kabadili mawazo?

    Ama JK kawageuka?

    Maana JK hatabiriki kabisaa!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mbatia anataka uza single yake sokoni! Huyu si anakesi na Halima Mdee?
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawajamuhusisha kwenye mchakato wa kuchakachua katiba na ndio maana ameamua kuwasaliti jamaa zake....
     
  16. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,446
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    lazima abadilike coz kafulila c unajua tena anataka kumpokonya huo uongozi.
     
  17. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani, msirushe makombora hivyo. Hii ni kauli ya chama, na kwa mujibu wa katiba Mwenyekiti ndio msemaji mkuu wa chama. Ndio maana katumia wingi 'hatuna imani...'
    NCCR- Mageuzi HATUNA IMANI na CCM, kwa kuwa hatuwaamini hakuna cha kuafikiana nao. Mwenye imani na ccm atushambulie, bali wote wasio na imani na chama chenye magamba, karibuni tuunganishe nguvu.

    katiba ya magamba NO! katiba ya wananchi YES!!
     
  18. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    You now know the real one! si umesikia kutoka kwake mwenyewe?
     
  19. February

    February Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani anataka kutudanganya tuamini kuwa ameokoka. Angeanza kuokoka kwa kufuta kesi ya kawe. Huyu jamaa ni mtu wa sisiemu tu. Nadhani nccr wakamilishe mchakato wa kumwondoa kwenye kiti na wamtake afute kesi ya kawe ili tuamini na akikataa wachukue kadi
     
  20. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,296
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Tamko kama hili alishalitoa kafulila...!
     
Loading...