Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatumtambui JK!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Expedito Mduda, Nov 18, 2010.

  1. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni sahihi kabisa kutomtambua rais aliyeingia madarakani kwa kuiba kura! Leo wakati wa kuapishwa waziri mkuu, kumekuwa kuna maoni mbalimbali eti CHADEMA kususia HOTUBA za JK sio vizuri.
    WATANZANIA, achane hayo. Tuache demokrasia ichukue mkondo wake. Kama kuna tetesi au ukweli kwamba kura zilizompeleka rais ikulu si zile zilizotolewa na wananchi, basi ni vema tusubiri kama kuna tume itaundwa ione ukweli wa jambo!
    TANZANIA yetu ijue kuwa hakuna AMANI pasipokuwa na HAKI. Haki huwa ni precursor wa Amani.
    Maamuzi ya wananchi sharti yawe ndo maamuzi na kama yanadharauliwa, basi lazima kwa kweli wananchi wasikubali kabisa na hapo demokrasia itashamiri.
     
Loading...