Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatujathubutu, hatujaweza, hatusongi mbele!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 10, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kauli mbiu ya Miaka hamsini ya Uhuru wa Tanganyika ni danganya toto na ni uongo wa mchana. Jinsi mambo yalivyo kwa ujumla wake,si uhaini kuwalisha watu kauli mbiu kama hii?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    USANII WA MANENO!
    Sisi ni wazuri sana wa kuunda manenop mazuri mazuri ya kuwavutia wenye hela ili watutoe!
    Ndio maana kwa kuremba huko maneno, hata nchi za mashoga wanatesti zali kama wanaweza kutuwekea vidole!
     
  3. k

    kivike Tito I Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwel mwana jamii mwenzangu,na kilichonikela n wasanii ambao nilikuwa nawaheshim kam prof j kuimba miaka 50 ya uhuru
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Naunga hoja mkono kwa 100%.
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Waliotunga kauli mbiu wana akili na ina mantiki sana kwa mazingira yetu ya sasa. Inategemea tu unaiangalia kutoka kwenye muktadha upi. Mfano nikisema kuwa waliotunga walikuwa na maana: Tumethubutu kufisidi nchi, tumeweza na sasa tunasonga mbele nitakuwa nimekosea? Au tumethubutu kuchakachua uchaguzi, tumeweza na tunasonga mbele - yaani kuchakachua kwa kwenda mbele.
     
  6. m

    makaptula Senior Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa hilo mkuu watakuwa sawa, Lakini kiualisia kauli mbiu yao ni funika kombe mwanaharamu apite , wanajikosha tu hao hakula lolote hapo.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos tata kwa ufafanuzi..
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Unataka kuniambia Serikali inatumia Mabillioni ya pesa kueneza kitu cha uongo??
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kwani jambo geni kwa Jamhuri yetu.Mbona Lowassa aliwahi kwenda Thailand kununua mvua?
     
  10. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inanisikitisha sana kufanya Sherehe kubwa wakati kazi iliyofanyika ni ndogo sana.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake..
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    hatujawahi kuthubutu, hivyo hatujawahi kuweza.......never think of kusonga mbele!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya uhuni
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna kauli mbiu yeyote toka aingie madarakani ime-work positively???
     
  15. F

    Frank boss New Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unashangaa nini? Unacheza na hii gvt. Waongo kichiz! Unaweza kudanganywa ukishtuka usiwe na la kufanya ubaki unacheka tu. Usanii mtupu kuanzia bosi wao mpaka mamessengers.
     
  16. F

    Frank boss New Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakunaa! Labda kwenye familia yake lakini i doubt. Maana anachosema na kinachotokea always ni opposite
     
  17. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh!!..... bangi mbaya! Nakupa ushauri wa bure, IACHE. Ukiacha utajua Kauli Mbiu hiyo ina maana gani.
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wewe ndio uko bangi! Kwani hauoni we pekee ndo upo tofauti na wenzako!
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Sasa limerudi movie la Katiba...
     
Loading...