Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatujakamilika!!! Tuambizane.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 12, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ramadhan kareem!

    kama ilivyo ada watu tunapenda mambo ambayo wenzi wetu wanayapenda hasa katika suala la mapenzi.
    Lakini je ushawahi kujiuliza udhaifu ulionao mwenyewe?
    Haya sasa tuambiane, we unaesoma changia, kubali kuwa hujakamilika.


    mi huwa kumwandaa mpenzi wangu kwa goli la kwanza huwa naona kama adhabu, tena likishatoka huwa nahisi kinyaa kuendelea kupiga mzigo, nahisi huu ndo udhaifu wangu.

    we wako ni upi?

    vigezo na mashati kuzingatiwa jamvini.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    FB duh kuanika madhaifu hapa ni soo maana naweza kupoteza bahati ya kupendwa na mdada wa humu akijua kuwa labda mimi sipendi kuingia mhhhh kunako
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Dah Rocky ni kweli lakini ina raha gani ukubalike afu mwisho wa siku unaachwa kwa fedheha! Bora kuwa tu muwazi.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh FB hilo ni muhimu kuwa wazi ila sasa bora nije niexpress my weakness to my partner tukiwa ndani aujue kuliko kuusemea hapa wazi mkuu. Then yeye atanisaidia kuurekebisha au kuufanyia kazi
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah!! Wote kimya koz hii ni noumer!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni noma kuexpress ur weakness in public like that and then u expect tomorrow to meet with someone from here mhh noumer
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hahahahahahaaaaaaaaa!!! Ni noumer.
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huwezi ukawa mkamilifu kama wewe ni binadamu wa kawaida, lazima una madhaifu yako, mie sipendi mtu aguse masikio yangu
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hahhahahaha Shantel
    Mi kisogo bana duh ni noumer
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    umeona ee?
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    sasa mambo si ndo kama hayo? Ulikuwa unaficha Rocky, hahahahahahaha!
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    FB na wewe ni wapi mbona unaruka ruka tuu
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    QUOTE=First Born;2352676]&lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    sasa mambo si ndo kama hayo? Ulikuwa unaficha Rocky, hahahahahahaha![/QUOTE]<br />
    <br />
    Noma kaka kusema hayo ila mkuu nikiguswa hapo nasikia kama umeme umekatisha kwenye maungo
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwa nini mkuu?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Fb hebu sema na wewe wapi weakness yako zaidi ya ile uliyotoa
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nakinai kulinyonya liandazi lake.
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    No body is perfect. Mkuu kila mtu ana udhaifu wake. Mie nikipiga goli la kwanza lazima nilale japo kidogo.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    QUOTE=First Born;2352713]&lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    nakinai kulinyonya liandazi lake.[/QUOTE]<br />
    <br />
    Hahahhahahahah kweli kabisa. Ila na yeye si ananyonya limhogo lako bana h
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    huo ndo ukweli bosi, hivi kumbe tuko wengi, siunakumbuka hata kwenye maelezo hangu hapo ju?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmh,hapa naona kuna kuvuana nguo au kumvua nguo mwenzi wako
    am out
     
Loading...