Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatujaja bungeni kupongezana-mbunge wa nkasi(CCM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STREET SMART, Jun 30, 2011.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    naangalia bunge live tbc jioni hii, huyu mbunge amewachana serikali ya ccm kuwa maendeleo kwa wananch ni wajib wa serikali na si ombi,amewaambia wabunge waache kupongeza/kupiga makofi kupongeza serikali kwa kila jambo wakati kuna wananch wengi wanatabika na ahadi nyingi za viongozi wakuu hazitekelezwi. Kumbe kuna majambazi mengine yana akili kidogo
     
  2. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yuko sahihi kwa hilo
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hUYO MBUNGE AHAMIE CHADEMA TUU MAGAMBA HAWAKO HIVYO!!
     
  4. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu mbunge lazima atawekwa kitimoto na wanamagamba wenzake ! Mawaziri wamebaki midomo wazi hawakuamini mbunge wa ccm kuikosoa Govt namna ile. Well done huyu mbunge anatakiwa ahamie CDM!
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shida kuyajua, maana yanajificha katika magamba magumu sana na mazito kwelikweli, kuyatoa lazima uyachome moto, lakini ccm inabakia kuwa kimbilio la watu duni kifikra na watu wenye tamaa za mali na ukoloni mweusi
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mission zimeshaanza kusukwa taratibu, kufikia mwakani tutakuwa na kundi la wanamagamba wenye mlengo wa kutetea wananchi ili wapate kura, na hatimaye wapate nguvu ya kupachika rais wao 2015. Subirini mtaona, na hisi kuna mgombea nyuma yao! fikiria tu tokea asubuhi Lembeli naye kasema point leo!!
     
  7. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaipa serikali yake ya ccm za uso live ila aliposema wagonjwa wa UKIMWI waachwe wajifie kwani wanajitakia hapa aliharibu japo lengo lake ni kukerwa na namna fedha za Ukimwi zinavyoliwa na si kuhudumia walengwa.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    kwa kweli aliongea vizuri sana hadi nikaona aibu kwa niaba ya wanaolamba serikali miguu. kanifurahisha zaidi mfano hai "bwana ngeleja (sio mheshimiwa,lol), kwangu sina umeme!''. kama wote wa ccm na upinzani wangekuwa wanaongea point bila kutapika nyongo tusingekuwa na hasira hii tuliyonayo!
     
  9. Moses Kyando

    Moses Kyando Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weldone
     
  10. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo c magamba tena kajivua
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kesho watamjadili,amekiuka makubaliano ya kuitetea bajeti kwa mujibu wa kikao chao baada ya mkulo kuwasilisha......lo
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kesho!!! Huyo anawekwa kiti moto leo leo usiku na mpaka sasa atakuwa kashapewa vimemo vya kumpigia mikwala.
     
  13. m

    mhondo JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kabla yake alichangia pia Mchungaji Peter Msigwa wa Chadema naye alichangia vizuri sana kuhusiana na hilo hilo la kupongezana. Alisema kazi ya Mbunge siyo kuipongeza Serikali ila ni kuiambia itekeleze wajibu wake bila kujali Mbunge ametoka Chama gani. Pia alizungumzia kitendo cha wanasiasa kujifanya wako karibu na makanisa na misikiti kinapokaribia kipindi cha uchaguzi, na wanafurahi pia Viongozi wa dini wanapowataja kuwa ni chaguo la Mungu, lakini kibao kinabadilika wanapokemewa na kudai kwamba viongozi wa dini wanajiingiza kwenye masuala ya kisiasa.
     
  14. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    jamaa hakubaika wala kupindisha maneno yuko very bold,kamtaja kabisa pinda uliahidi barabara lakini umekaa kimya, walitamani kummeza jamaa.
     
  15. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yule ni mbunge wa Chadema iringa mjini Mchungaji Peter Msigwa! Siyo vizuri kuleta thread bila uhakika wa unachokisema!
     
  16. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu baada ya mchungaji msiga kumaliza kuchangia, aliingia mbunge wa nkasi Ally Kessy,akatema cheche hizo. Kama hutaki kwaheri
     
  17. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimekuelewa mkuu,basi huyo wa Nkasi alicopy na ku-paste ya Mchungaji!
     
  18. m

    mndeme JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa kakomaa nao, watamsema sana ila naambiwa alipinga bajeti ya mkulo kwenye caucus ya chama chao lakini akapigwa biti nzito akauchuna. Ila watamshughulikia
     
Loading...