Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuitambui serikali ya waasi-KENYA

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Bajabiri, Sep 1, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Serikali ya kenya imesema hailitambui baraza la taifa la libya NTC,imesema itaitambua serikali hiyo endapo itaundwa serikali ya mpito ambayo ni serikali ya umoja wa kitaifa<br />
    My take:hii ina maana kwa kwenya ni marufuku kupeperusha bendera ya waasi????<br />
    Sosi,VOISI OF AMERIKA
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    baraza la taifa la mpito NTC of coz ni msimamamo AU wameazimia hivyo. wacha tuwaone wanavyoshindana na NATO
     
Loading...