Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatuhitaji katiba mpya ya CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Izack Mwanahapa, Nov 18, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Tanzania ya leo inahitaji katiba ya nchi iliyotokana na mapendekezo ya wananchi ili ipate uhalali (Legitimacy) ya kuheshimiwa. Mjadala wa muswada wa katiba unaoendelea sasa umekuwa ukipingwa na baadhi ya wanasiasa, Wanaharakati, Mabaraza ya katiba, Majaji na wananchi kwa ujumla. Kwa hali hii tayari katiba inayotarajiwa itakosa uhalali kutoka kwa wananchi kwani watu wanaoendelea kuujadili na wanaotarajiwa kuupitisha mswada huo ni walewale walioandika katiba zenye viraka zinazotuburuza mpaka leo yaani "watu wale wale mawazo yaleyale katika suti mpya"

    Kimsingi hatutaki mabadiliko ya rangi au kurasa za katiba tunahitaji mabadiliko chanya ya Content ya katiba.
     
Loading...
Similar Threads - Hatuhitaji katiba mpya Forum Date
Msekwa - Hatuhitaji Katiba Mpya Jukwaa la Siasa Jun 25, 2014
Hatuhitaji Tume ya Katiba ya JK.....Katiba ya Zamani Tunaijua Jukwaa la Siasa Jan 29, 2011

Share This Page