Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatudanganyiki na umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaka', Aug 5, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoonekana kujenga mazingira ya kukubalika kirahisi bajeti ya wizara ya nishati na madini.

    TANESCO wameamua kutoa umeme full time kwa baadhi ya maeneo ambayo awali yalikuwa yana mgawo hadi wa masaa 18 kwa siku.

    Haiingii akilini kuona siku chache baada ya Badra Masood kutangaza kuwepo na hali mbaya ya umeme, imekuwa kinyume chake kwani umeme umekuwa ukipatikana ful time.

    Hii ni janja ya kuwafanya wananchi wasahau tabu za umeme.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkipewa umeme mnalalamika wakizima mnalalamika
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka nini?kama umeme upo na utaendelea kuwepo hakuna tatizo.
     
  4. ram

    ram JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Umeona eeh! Hatudanaganyiki
     
  5. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mgawo utaanza mara baada ya budget kupitishwa!!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Watanzania hali ya nchi yetu inasikitisha sana tena sana! hivi kweli nchi hii ina uongozi, mbona mambo yanafanika km hakuna kiongozi? aibu kubwa sana hii nchi jamani ptuuu
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mlijuaje utadhani mlikuwa kwenye ubongo wangu yaani baada ya bajeti ya nishati na madini kupitishwa subirieni mgawo mkubwa zaidi ya huu
     
Loading...