Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatudanganyiki kwa sera za mipasho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rafiki2010, Oct 5, 2010.

  1. r

    rafiki2010 Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawezekana vipi kuunda katiba mpya , kufuatilia migogoro ya ardhi ndani ya siku mia hayo ni machache 2 ila kuna mengine mengi tunaahidiwa kufanyika ndani ya siku mia (100) kweli yote yanawezekana au ndio njia ya kuingia ikulu,,,,,,,, punguzeni vurugu jaribuni tena 2015,,
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asiyejua maana haambiwi maana!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kuunda katiba ni mchakato. Kwa sasa CCM hawana hata habari au sababu za kuunda katiba mpya. Slaa atakapoingia madarakani within the first 100 days atakuwa ameanzisha mchakato wa katiba mpya. Kila kitu kinawezekana ukiwa na nia.
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani kwa mafisadi, wapenda matanuzi, kwa wachapakazi kama DR Slaa, this is very possible.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,793
    Trophy Points: 280
    Nani kakudanganya kuwa haiwezekani? Mafisadi ndio wanawapumbaza kuwa hakuna kinachowezekana, kwa taarifa yako hayo uliyoyaorodhesha hapo juu yanawezekana, na sio ndani ya siku 100, hata mwezi mmoja kitu ni nia tu. Inawezekana.
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ama kweli tamu ya ufisadi imempofusha macho Mtanzania mwenzetu, akisema JK atajenga Train la umeme toka Dar ni ahadi ya kweli, wakati miaka 5 , train imefanya kazi chini ya miaka 3, haya ni mawazo ya watu muflisi, Umetumwa na Makamba ama Tambwe Hiza.
     
  7. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii yote inawezekana ila kwa kuwa umetumwa kukamilisha utafiti wako fake ndo unaona haiwezekani! ama kweli usimshike mkono kipofu!
     
  8. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ila kwa miaka mitano kufanya yafuatayo inawezekana
    1. international airports bagamoyo na kigoma
    2. bandari ya kisasa bagamoyo na kigoma
    3. meli kubwa za abiria za kisasa L. Victoria na L. Nyasa
    4. kuajiri walimu wanne wa sayansi katika kila sekondari zooooote nchini
    5. kuunganisha internet connectivity katika shule zoooote za sekondari za serikali nchini (inasemekana 48% hazina umeme)
    6. kigoma kuwa dubai na mwanza kuwa amsterdam
    7. treni ya umeme na fly-overs 'jijini' dar
    8. ??????
    9. ?????
    10. ?????
    11. ??????
    12. ??????
    13. ?????
    amka usingizini ewe mtanzania!!!!
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanga kwetu uchambuzi wako mzuri ila andika kwa Five years bila kupunguza ufisadi haiwezekani.
     
  10. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mwenye macho haabiwi tazama, ahadi za maneno matamu,lakini ukijumlisha ahadi zote na zinazoiburiwa kila kukicha na zile ambazo hazikutekelezwa huko nyuma,utagundua kuwa kuna walakini mkubwa .Sio kwamba haiwezekani inawezekana lakini mipangilio ,mapato, utashi havionekani mezani.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    maralia sugu,
    nakukubali sana kwa ma-aidii mengi,lakini kuna kitu hujakinote kwamba kwanini watu wanakushtukia kuwa wewe ni the same guy.....!ni huo uandishi wako.

    lakini mi sioni sababu ya kuwa na ma-aidii mengi
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Leo naona umeamua kutoka kwa style ya ki Typhoid Typhoid- Vp Malaria ipo pending ama? Hongera Mkuu kazi unayo hadi 31st Oct ID zitafika mia kidogo.
     
  13. r

    rafiki2010 Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sii vyema kuwa na madhanio ,,, haiwezekaniki kuunda katiba kwa siku100 jambo ambalo angalau linalowezekana ni kurekebisha katiba na si luunda katiba mpya


    na hilo suala la migogoro ya ardhi kumalizika ndani ya siku 100 ndio kabisaa tusahau kwa haiwezekani hata kidogo
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mi nachukia majitu yanayohubiri haiwezekani.
     
  15. r

    rafiki2010 Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nimeamini HATAMU IKISHIKWA PUNDA SHARTI LAZIMA AENDE ,,,, mnadanganyi kwa maneno ivi hamji ulizi kuwa hao mnaowapigania ni mafisadi zaidi jinsi mnavyofikiri ki ukweli CHADEMA si chama cha wananchi ni cha kwa ajili ya mataba ya makabila ya watu fulani ,, ni jambo la wazi kuwa hata majina ya wabumbe wao wa viti maalum waliowapendekeza wamu hii ni watu kutoka kaskazini ya moshi na arusha ila uchaguzi uliofanyika ndani ya chama umewatengua na kuwapakipaumbele watu wanao wahitaji kikubwa ch akuduwza kama sio kkushangaza mpaka sasa hawajawatangaza watu viongozi waliochaguliwa na wanachama wao hii inaonyesha wazi kuwa matokeo wameyabatilisha na kuna watu wao wanaowahitaji kushika nyazifa hiii sii democrasia ya kweli ndani ya chama kidogo kama chadema je swali ni kwamba wataweza vipi kuongoza nchi kubwa kama tanzania yenye kuhitaji umakini wa kutosha ilikufanikisha malendeleo ya watanzania
     
  16. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani msiwe na akili finyu,ndani ya siku miamoja yawezekana kwani yapo mambo yanaitaji kauli na utashi wa kisiasa,mbona DK Slaa alipoenda mtibwa na akatangaza tatizo la mtibwa litaisha ndani ya siku miamoja iwapo atapata ridhaa na Jk alivyosikia hayo akaenda na kutatua tatizo hilo ndani ya siku tatu siku zote alikuwa wapi,ni mambo mengi ya serikali yetu yanaitaji uadilifu na kauli ya utashi wa kisiasa.

    safari hii mtatapatapa kweli nimeamini maneno ya Dk serikali yetu imefikia mwisho wa kufikiri ndiyo maana inaona mambo hayawezekani,
     
  17. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katiba haitabadilishwa ndani ya siku mia moja ila mchakato wake nautaanzaa ndaani ya siku mia moja yakiwa ni maandalizi ya kukusanya maoni,muwe na masikio mazuri.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Unajua CCM wamezowea kufanya mambo kilegelege kiasi kuwa jambo la siku moja waoa wanalifanya kwa mwaka mzima, ndiyo maana ni wagumu wa kuelewa kuwa mambo haya yanaweza kufanyika ndani ya siku mia moja. Kikwete alitumia miaka miwili kujifunza kazi yake aliyoomba wakati alitwakiwa kuingia Ikulu na kuanza kazi mara moja. Kwa hiyo wafuasi wa Kikwete nao wanadhani kuwa Slaa naye atahitaji miaka miwili ya kujifunza.
     
  19. B

    BWATOBUNU Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila siku mnazungumza mafisadi hamna kitu kingine? mbona kila mtu ni fisadi kwa nafasi yake! tena katika mafisadi chadema ni namba moja wanawadanganya wanachama wake kuwa chama ni masikini na hali wao viongozi wakubwa wanatembea kwa magari ya kifahali na helkopta vijijini ata usafili wa gari kwa ajili ya kampeni wahana wanatembea kwa miguu ama kweli aliyelala usimuamshe:A S 13:
     
  20. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Serikali ya ccm imehalalisha ufisadi kiasi kwamba hata watu kama wewe wanaona ufisadi ni jambo la kawaida!!
    Kwa taarifa yako wapo mamilioni ya watanzania wanaoishi kwa jasho lao halali ... hawategemei wizi na udokozi mliouzoea na kuuhalalisha!
     
Loading...