Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HATUDANGANYIKI kuwa kauli mbiu ya Waislamu kuelekea Uchaguzi Mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Huduma, Aug 27, 2009.

  1. H

    Huduma Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    • Kususia FUTARI za kisiasa na za Wamarekani.

    VIONGOZI wa dini ya Kiislamu wamejifungia katika Msikiti wa Mtambani wakiandaa tamko muhimu katika historia ya Uislamu nchini.

    Shur aya Maimamu imekuwa ikipitia kwa makini kila sentensi na aya zinazokusudia kuwaunganisha Waislamu dhidi ya wale wanaotia vikwazo kwa maendeleo ya dini hiyo na Waisalmu nchini.

    Habari toka ndani ya Shura hiyo zinaeleza kwamba maimamu wamevutiwa sana na yule msichana ambaye watu wa umri wa babu zake, baba zake, kaka zake na vijana wenzake wote wanamtongoza kwa siri au bayana lakini yeye kang'gang'ana na silaha moja tu: 'SIDANGANYIKI!' Kwa kuwa Waislamu nchini wamekuwa wakihadaiwa na kila kiongozi anayeingia madarakani masheikh wanataka kuhamasisha Waislamu nchi nzima kukataa katakata tabia ya kudanganywa kama watoto.

    Wanadai yapo madai yao na ahadi zilizotolewa na msururu wa viongozi kwamba hiki au kile kitafanywa lakini hakuna kilichofanywa. Kwa sababu hii watawataka Waislamu kutokuwakubali wale ambao kwa namna moja au nyingine wamechangia Waislamu kudanganywa na kuendelea kuchukuliwa kama raia wa daraja la pili katika nchi ambayo babu na nyanya zao ndio waliojitolea kuwa mstari wa mbele kudai uhuru wake.

    Haikufahamika kama maimamu hao wakialikwa safari hii na wakubwa wa serikali KULA FUTARI pale IKULU kama watakubali au la. Kwa mujibu wa redio mbao maimamu hao wanadhamira ya kuwatolea nje wale wote watakaojaribu kuwaalika kufuturu ili kujiongezea pointi za kisiasa huku wakiwanyang'anya Waislamu hata kile kidogo walichonacho.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mods Unganishi hii mada na thread husika then FUNGIA huyu Member
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama raia wa daraja la pili katika nchi

    Kama kuna kitu wamekipatia basi ni hiki! Ushahidi ni karipio la Marmo!
     
  4. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    raia wa daraja lapili kivpi?
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nini ww hebu mwache aseme kinakuuma nini?
     
  6. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu ndenge wa uchumi ni mpuuzi tuu maana anataka kusupress opinion ambazo haziendani na mawazo yake. I dare say it because its a fact, ni mpuuzi tuu..
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Afungiwe kwa kipi na wapi hii thread inapohusika zaidsi ya hapa? Hizi si ndio siasa zetu siku hizi? Hili ni zao la waraka wa Kanisa na hadi leo thread inaendelea . Kwani Kingunge aliposema si mlimbeza? Wacha tuvune tulichopanda.
     
  8. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    haya ni maandishi tu haina haja ya kuwa mwoga Ndege Ya Uchumi, sasa ungekuwa mjadala wa ana kwa ana ungekimbia? changia kama huwezi endelea kusoma tu.
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mod tunakosa Mtiririko Mzuri, Unganisha hii thread zimekuwa Nyingi, kuna kama thread tatu za waraka wa Waislam.

    Halafu Kinyambisi Naomba Ufiche Upuuzi wako na Uonyeshe Hekima zako
     
  10. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kujiongezea pointi za kisiasa huku wakiwanyang'anya Waislamu hata kile kidogo walichonacho.

    hebu tuweke wazi na hicho kidogo ni kitu gani hicho?
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa ndugu yangu, naona wewe uko hapa kupiga soga tu, hapa kuna Threads zaidi ya Mbili zinazohusu hii habari, wewe kwa u Great Thinker wako huoni kama kuna umuhimu wa Kuziunganisha ili zilete Mantiki.

    Come On Ngekewa
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    NyU, that is not so kind of you

    ... you didnt even give a chance for anyone to digest and learn from a thread [and probably aliyeleta mada angeweza sema kitu badae], please let us learn.

    Msimamo wa HATUDANGANYIKI ni mzuri na labda hata viongozi wa kikiristu wangefanya hivyo si ajabu hata wale matajiri wabaya wasingeweza kurubuni makanisa na kuzikwa kifalme wakati hawasali na mali zao ni dhalimu

    The spirit ya Hatudanganyiki ni nzuri sana kama inachukuliwa bila uadui wa kidini na kijamii
     
    Last edited: Aug 27, 2009
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi nausuburi kwa Hamu sana Waraka Huo maana sio Fair kuanza kuchangia kitu ambacho bado hakijatoka offically, I welcome it as far inatoa Fursa kwa Watanzania wengi zaidi kuelewa haki zao za Kimsingi na za Kikatiba .

    Angalizo: I think they are doing this a it is their constitutional right and not because RC wamefanya hivyo:
     
  15. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi ni mkristo kamili kabisa.......ila hii kauli mbiu yao sioni kama ina ubaya kama ikichukuliwa ya kitaifa kuliko kidini zaidi........lkn kutakuwa tunabomoa kama tutaanza kuseme dini hii ndio ilileta uhuru......hii ndio ilileta hki na kile.
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naona kwa thread hii unaona ziko nyingi. Unajuwa kuwa hivi sasa ishaingia ya Kardinali Pemgo ikizungumzia waraka wa wakatoliki? Ziangalie ziko ngapi? Reaction kama yako ndio sawa na ya serikali yaani tunakuwa double standard. Wacha Threads ziendelee isiyo na faida itakufa natural death.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unajuwa Papo, hili suala la dini ni baya kulitanguliza katika jamii. Usijidanganye kuwa utakaa kimya kwa hili na uje huo waraka na utaona.
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Am out coz Simjui hata huyo Pengo
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tuko Pamoja Dege la Uchumi, i hope mods wataunganisha hizi threads

    Labda cha kuangaliza tu ni kwamba wasije wakakataa hata kukaa na americans au any other person asiye mkristu simply because they are biased... if that happen then watakuwa wameua ile dhana chanya ya "Hatudanganyiki" na kuleta ya "Hatukubali" --- Two different stuffs

    Pamoja Mazee
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Aug 28, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    For Great Thinkers would have seen this coming....
    JF m,embers, quote my word.. '2010 ni Uchaguzi utakao igawa Tanzania kwa visingizio cha Mafisadi..JF imenifundisha mengi sana ambayo sikuyajua..
     
Loading...