Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatua zilizopigwa chini ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Aug 22, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mojawapo ya mafanikio yaliyotajwa ambayo taifa limefikia chini ya utawala wa CCM ni kuboresha elimu. Hvi ndivyo elimu ilivyoboreshwa nchini. Huu ni mfano wa darasa moja tu. Hali hii inajirudia nchi nzima.

    PICHA%20348.jpg
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afadhali ya huyu aliejaribu na sasa hivi ufumbuzi wake umepatikana? kuliko kama angeendeleza ukmya? vunja ukimya jaribu, na challengs ndo zitakusaidia.
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wa CCM ni waongo sana, laghai, wahuni na wanafiki. Hwana chochote cha kuonmyesha labda magorofa ya Wahindi na Waarabu Kariakoo. Tunataka maendeleo ya watu, lakini CCM wanakazania maendeleo ya vitu. Reli ya Kati inayosaidia wananchi wengi pembezoni mwa reli hiyo kwishney kwa sababu ya ufisadi. Ingefaa Mpiganaji wetu Dr Slaa aka-concentrate sana katika maeneo hayo -- aanzie Morogoro, Dodoma, Tabora, Kigoma.
     
  4. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi CHADEMA wana mpango wowote wa kutumia picha kama hizi (ambazo ni nyingi na upatikanaji wake ni rahisi) ili kuwaelimisha wananchi kuhusu shida na ufukara vinavyoikumba Tanzania chini ya udhalimu wa CCM?

    Natoa wito kwa watendaji wa CHADEMA kutengeneza fliers zenye ujumbe na picha za kuonesha mateso wanayoyapata wananchi ili wananchi wengi zaidi waweze kuelewa ujumbe wa "TANZANIA BILA CCM, INAWEZEKANA"
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Sikio la kufa halisikii dawa, pamoja na matatizo yote haya bado jamaa wanaipigia debe CCM? Ningekuwa nauwezo hiki chama ningekifuta kisionekane kamwe!
     
Loading...