Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatua za kuchukua pindi blackberry inapoibiwa.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nduka, Jun 29, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapa naandika nikiwa nimenuna sana, hata dakika tatu hazijaisha kuna mpuuzi kaingia kwenye banda langu hapa sabasaba wakati nampatia maelezo kuhusu shughuli za kampuni yangu kajisevia Blackberry yangu. Naomba msaada wa jinsi ya kuilock kuiblock ikibidi kuilipua kabisa ili asijekufanikiwa na lolote.
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe unakampuno yako hapo saba saba? pole sana!! Huwezi fanya lolote ndugu yangu, hata ukiilock software zipo kibao ziku hizi hapo Dar so wataiprogramu upya tu.. Kubali maumivu
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    naomba tushee maumivu... mi yangu wamekwapua kama wiki moja iliyopita
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Programu ya kui-lock ilitakiwa iwe installed tayari kwenye simu ili akibadili sim card then i-lock! Sijui kama kuna remote lock endapo sim card imebadilishwa!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    pole sana asee..sera mbovu za ccm
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ukiitarifu kampuni ya simu inatakiwa i black list hiyo simu, ila ndo hivyo Bongo itakuwa kero zaidi tu.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! kweli hukitakii mema chama chetu! sasa hapa CCM inaingiaje?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    kwanini mtu anaiba? unajifanya hujui ee?
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndio mkuu tunasupport uchumi wa nchi yetu, sasa kwa kuwa wataifungua ndio niwaachie tu kama zawadi? Mkuu huna huruma kabisa.

    Daaa inaboa kweli, sijui nitawezaje kukaa bila blackberry maana siamini kabisa za kununua hapa Dar.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu, itabidi 2015 tuhakikishe hatuwapi hawa nafasi, tumchague DOVUTWA
     
  11. d

    deedee Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    na jinsi ya kui unlock blacberry iliyofungwa usa hapa bongo,kuna mtu anajua???????
     
  13. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He! hii inauhusiano kweli mkuu!
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,943
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    jamani hili jukwaa la technology tubehave kama wanascience maneno machache fact nyingi siasa zina majukwaa yake. Kaka unafahamu kitu kinaitwa gps? Now waweza connect simu zako kwa gps zikawa zinatrack each other hata 1 ikiibiwa mwenzake aona inapoenda. Gps haitumii sim card wala internet but hutumia satelite. Au jamani na hii inachakachulika
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    pole mwayego. wasiliana na network provider, wanaweza kukupa mtu anayeitumia sasa. so utaweza kum-trace atakayeshikishwa. ikishindikana acha banda hapo 77, kwea pipa urudi duka ulikonunulia uchukue ingine. kazi ya pesa ni matumizi,usijali sana!tumia fweza ikuzoee
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama TCRA na Polisi ingewalaimzisha Mobile companies kuhsirikina na kuashere informantion ya blaclisted IMEI ingesaidia kidogo.

    Kinadharia mtu akiitumia Hiyo BB mobile switching center ya Telephone Provider wanaweza kuona kwa kutumia IMEI mtumiji yuko wapi. ana anapokea signal anatumia mnara gani.

    Mfano kwa siku Tatu mfululilo telephone provider XYZ akigundua IMEI ya simu hiyo inatumia mnara wa kinodnoni kuazia saa nne usiku hadi sa 12 asubihi then kuanzia asubuhi anatumia mnara fulani wa Kkko. Unaweza kumtrace mtu na kumdaka mwizi wako kirahisi kwa intelijensia ndogo tu...... But inahitaji msaada wa telephone service provider. Uwezo wanao wakimua udaka simu zote za wii zilizoibiwa na zinazoendelea kutumika Tanzania

    Tatzo ni mobilel companies hawawezi kufanya hivyo labda uwe mtoto wa JK au pinda

    Bu Jaribu kwenda polisi wakupe RB alafu nenda kwa provider wako na provider wote waambie unataka waiblack list simu yako. Hata kama hukumbui IMEI no provider wako atakumbia. Then jaribu kuwaambia na provider wengine usikie watakumbiaje.

    Jibu watalakokupa linaweza kuwa ndio kuyashataki haya makampuni na TCRA. kutokuwa na sera ya kumsaidia mteja.........
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,197
    Likes Received: 8,733
    Trophy Points: 280
    Inaonesha mnanunua bb halafu hamzitumii ipasavyo, kuna program nyingi za bure na za kununua ambazo ungekuwa ume install ungeweza kufunga na hata akiiflash na kuifuinguwa ina ku alert na unaifunga tena, google bb hacks.
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    FF uko sahii kabisa ni kama hawa mawaziri wetu wa CCM wanavyotumia VX kwa ajili ya kuwasafirsha a Masaki- Posta. Watu wengi kama walivyo vviongozi wetu tunanunua vitu vya aina fulani sababu ya image status hatuzingatii mahitaji.

    teh teh teh naua hili la VX unaweza kubisha
     
  19. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nunua nyingine
     
  20. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni PM mkuu,ndo ishu zangu hizo ntakuhelp.Huwa nazitoa Blackberry USA naziunlock na kuziuza kwa bei chee hapa Bongo!
     
Loading...