Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatua za haraka zinahitajika kusimamisha vita (Civil War) Ngara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by QUALITY, Jun 1, 2011.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF,

    Kwa taarifa zilizotufikia sasa, ni kwamba Wanyarwanda walihamishia Ng'ombe wao Bushubi (Ngara) na wanalisha mashamba ya wenyeji kwa jeuri kubwa. Inaonekana uongozi wa serikali za vijiji na wilaya kama kuna kitu wanaficha.
    Kwa wale wanaofuatilia taarifa, iliwahi kulipotiwa kuwa DC wa Ngara ameruhusu wanyarwanda kuingiza mifugo nchini. Katika hatua hiyo, DC huyo alimbambikia kesi mwandishi wa ITV aliyeandika habari hiyo. Mpaka leo kesi inaendelea ...

    Mpaka jana taarifa ni kwamba imezuka vita kubwa (Civil War) kati ya Wafugaji hao na Wakulima wa Bushubi

    1. Inasemekana jana 31/5/2011 huko Mkalinzi- Mganza waliuawa / walijeruhiwa vibaya watu 8
    2. Leo 1/6/2011 huko Keza Mlonzi nako wameuawa / wamejeruhiwa watu 6

    Uongozi a namna hii, hauna tija. Ngoja tusikie kama Radio Kwizera watatangaza chochote. Walioko karibu na tukio, mtujuze tafadhari.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hii ni balaa ngoja tufuatilie.
     
  3. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khe! Watanzania wanateseka ndani ya ardhi yao kwa ajili ya watu wachache wasiokuwa na uzalendo
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hi balaa
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yes
    Keep watching ,tupo njiani kupata taarifa hii kwa ukweli,punde mnaweza kuona hata video hapa hapa.

    belived watu 6 wameuawa katiika rabsha hizo.

    tunakwenda kwa siri sana unajua hapa kagera kuna maeneo ni HATARI SANA kwa sisi kama waandishi kufika na kupiga picha nk

    Subiri tu.
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu tunasubiri habari hizo
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    this cantry bana? is vere pua
     
  8. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana. Kijiji cha mulonzi na mukalinzi naambiwa kuna watu zaidi ya hao wameuawa. Hata hivyo DC wa ngara hataki habari hii kufahamika maana ameishapokea mrungula toka kwa hawa wanyarwanda!

    Nadhani mnafahamu kuwa alimbambikia yule mwandishi wa ITV kesi kuwa si raia wa Tanzania!

    Keep us informed p'se.
     
  9. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    take care of yourself
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mgogoro huo umekuwa ukifukuta kwa muda mrefu sasa naona umelipuka. Mlio karibu tupashane habari
     
  11. r

    ramson34 Senior Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dangeri
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    wanao uawa ni Watanzania am,a wanyarwanda?
     
  13. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 814
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mbona wote ni ndugu moja? Sasa tuanze kuona matunda ya kukurupukia jumuia za Africa Mashariki. Kuna watu tunawaingiza kwenye jumuia ambao watakuja kuwa miiba ya kudumu kwa watoto na wajukuu zetu.
     
  14. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliouawa ni watanzania. Katika maeneo hayo familia ziko mblimbali hata kusaidiana ni ngumu. Wanyarwanda ni wengi mno.
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu tunasema tuna serikali?kwa kweli hatuna viongozi,
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    DC wa aina gan huyo anaeweza kutetea wageni na kuacha raia wake wanaangamia? Huyu ni sawa na wale madc wanaoacha watu wanakula mizizi au wanakufa kabisa wakigoma kutangaza njaa wilayani kwao kulinda ajira.
     
  17. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa wilaya ya Ngara jana jioni alifanya ziara kwenye vijiji ambako watanzania wameuawa. Hata hivyo Mkuu wa wilaya hakuambatana na waandishi wa habari. Waandishi waliokwenda wenyewe, aliwafukuza na walipomfuata baadaye ofisini kwake, alikataa kuongelea suala hilo. Mpaka sasa majina ya waliotambuliwa ni matatu. Yakikamilika yote, tutafamishana.
     
  18. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila mtanzania!
     
  19. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tanzania my beautfull country without beautifull leadership.
     
  20. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mgogoro huu ni wa siku nyingi sana viongozi wa Wilaya kama Mkuu wa Wilaya,Mkurugenzi,OCD,Afisa uhamiaji wanyarwanda ndio mradi wao mkubwa.Wanyarwanda wanawahonga viongozi wetu pesa nyingi ili waweze kuchungia mifugo yao katika eneo la Tz kwao rwanda hawezi sheria zao zinawabana mwananchi wa kule haruhusiwi kuwa na ng'ombe zaidi ya 5.Kimbilio lao kuu ni Tz ambako sheria zao hazifuatwi.

    Viongozi wote hao akiwemo mkuu wa wilaya hawezi kuzungumza lolote kwa sababu alishapewa mlungurana huu ndio mradi wao mkubwa, kuna kipindi DC alipewa na wanyarwanda milion 300 na kuahidiwa milion 150 nyingine ili awaponde waTz kuwa wao ndio wakorofi bahati mbaya dili likavuja waTz wakamwita mwandishi wa ITV siku ya mkutano wa hadhara,DC baada ya kumuona mwandishi akamfukuza wananchi wakamjia juu endapo atamfukuza huyo mwandishi wanasusia mkutano wake na kweli mkutano ulivunjika baada ya hapo mwandishi wa ITV aliundiwa zengwe kua sio mTZ na makashfa mengi tu

    Wananchi wanateseka sana,wanyarwanda ni wakorofi sana wananywesha ngombe zao kwenye visima vya wananchi,wanalisha ngome zao kwenye mashamba ya wa Tz,imagine wakiwa wanchunga ngombe hao wanyarwanda wanakua na bunduki ya SMG na magazine 6.

    Suala ya Wilaya ya Ngara kwa kweli ni hatari sana

    Mungu ibariki Tz
     
Loading...