Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatua hii ya NEC ina maana gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 8, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imezibadilisha karatasi za kupigia kura.
    Karatasi hizo sasa zitakuwa na nembo ya chama cha siasa cha mgombea.
    NEC imeagiza kuwa, mchakato mzima wa uchaguzi ufanyike kwa uwazi.
    Katika mabadiliko hayo, kwanza kutakuwa na nafasi ya jina, chama, nembo, picha na baadaye sehemu ya kuweka alama ya vema.

    Karatasi za zamani zilikuwa na picha, jina na chini iliwekwa sehemu ya kuweka alama ya vema.
    Karatasi hizo bado hazijasambazwa kwenye majimbo ya uchaguzi, zinachapishwa nchini Uingereza.

    Source: Habari leo
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ina tegemea mwaka huu Nec wanamsimamo gani?.Kama watakuwa wamekubaliana demokrasia kuchukua mkondo wake bila kuchakachua basi hiyo ni habari njema.Pia tukumbuke kuwa boss wa Nec yuko mbioni kustaafu, je yuko tayari kuingia mtaani kama mstaafu kwa kashfa? Nahisi si hivyo yawezekana ameamua kustaafu kwa heshima na kuandika historia chanya, hasa akifikiria yaliyotokea kenya

    Angalizo :tusisahau kuwa Samweli DOO wa liberia alimsaliti boss wake, kabila senior alisalitiwa pia, Makame anaweza pia kukataa uchakachuaji na kuacha system ya upigaji kura ikafuata mkondo wake.Mungu awe upande wetu waathirika wa demokrasia
    Nikosoe tafadhali!!!!!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hii ina maana nzuri. Mtu akiona kijani anakimbia moja kwa moja kwa Vidole mbili ChademaAAAAAAAAAAA
     
Loading...