Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatma ya Meshack Opulukwa (mbunge wa Meatu) kujulikana Mei 4

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Apr 18, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatma ya mbunge wa jimbo la Meatu kupitia Chadema mh. Meshack Opulukwa itajulikana may 5 mwaka huu. Hii ni kufuatia kesi ya kupinga ushindi wake iliyofunguliwa mahakamani na aliyekuwa mgombea wa CCM bwana Salum. May 5 ndio siku rasmi ya jaji kutoa maamuzi.

    Source: Radio Free Africa, kipindi cha matukio.
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aliiba kura kwani?.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No, hakuiba kura. Ni hila za magamba tu kutokukubali kushindwa. Wananchi wa Meatu hawataki hata kuisikia CCM.
     
  4. Non stop

    Non stop Senior Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ".....Truth be told...."
     
  5. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mgombea wa magamba Salum Mbuzi si ndiye aliyewanyanganya tractor wanakijiji na kutaka kuchukua madawati aliyonunua wakati akiwa mbunge
     
  6. t

    true JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hivi hawa magamba wanahila gani na wapinzani! Naona hukumu zao zote kwa ss ni trh 2 na trh 5!! Kuna nini hapo jmn?! Hakika tumeanza na Mungu na tutamaliza na Mungu.
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hizi kesi hizi!!
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Kila kitu kina mwisho CCM imefika mwisho ndio maana inahangaika sana,
    "Kuwa namba 1 kwa muda haishindikani ila kuwa namba 1 milele haiwezekani"
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    ccm wanaingiza nchi ktk gharama ambazo
    siyo za muhimu.
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Yaani magamba vinganganizi karibu majimbo yote walioshindwa walifungua kesi, wakijua kwa kutumia udhaifu wa mahakama na rushwa wanaweza kushinda!! Arusha? ubungo?? ilemela?? singida mashariki??meatu?? duh!!!!
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu mpiganaji Opulukwa (wengine tumezoea kumuita OP) ni mpiganaji ninayemkubali sana. Mwaka 2005 alidhulumiwa yeye, lakini nashangaa sasa wanataka kumuengua kwa mizengwe tena. Nafikiri wanataka ku-frustrate wananchi ili wasiwachague wapinzani. Maana muda wao mwingi na resources hutumika mahakamani, na mara nyingine haki isitolewe. Huu ni upepo tu, utapita na zama mpya zitawadia.
     
  12. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuombe Mungu Haki ikatawale maamuzi ya Jaji. Na giza na Pesa zikashindwe.
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu hukumu 27/04/2012

    Makongoro Mahanga hukumu 02/05/2012

    Meshak Opulikwa hukumu 04/05/2012

    Tusubiri matokeo. Hiyo ya Makongoro naskia tayari ameshamuonga Jaji Tsh35,000,000/=
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YAH yupo nasi
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Kuna mzee wa kisukuma nilishamsikia akimwambia mwenzake kuwa ''USIWE KAMA MKIA WA MBUZI...HAUSTIRI UCHI NA WALA HAUFUKUZI NZI''...

    Sasa sijui alikuwa anamaanisha Mbuzi yupi.
     
Loading...