Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zeddicus Zu'l Zorander, Jun 22, 2013.

  1. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 28
    Huu ndio waraka mpya,hauonekani vizuri kwa sababu nimetumia simu, ilikuwa ni kwenye ofisi za watu.

    Kwa ufupi wamerekebisha waraka wa 2002 ambao serikali imekiri kuwa ulikuwa na matatizo mengi, kwahiyo wametoa waraka mpya ambao madaraja ya walimu yatabadirika aliyekuwa TGTS C ataenda TGTS E, aliyekuwa TGTS D ataenda TGTS F, kwahiyo utaona wanarusha madaraja mawili .
    Pia umesema hakuna malimbikizo yatayolipwa kutokana na waraka huu..
    Pi walimu wa Sayansi wameongezewa vidato vitano kwenye madaraja yao.. yaani TGTS F5 kwa mwalimu wa sayansi mwenye degree anayeanza kitu kama 850,000/= au zaidi sina uzoefu sana na haya mambo ila wakongwe wanajua.
     

    Attached Files:

  2. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 28
    Na hizi...
     

    Attached Files:

  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 21,066
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 113
    Weka japo in summary
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2013
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,719
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 83
    ndugu zetu watapona sasa tusubiri
     
  5. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2013
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    WAPENDWA HAYA NI MAISHA YA WATU,NAOMBA ALIYEFANIKISHA KUUSOMA ATUPE Taarifa unahusu nn?
     
  6. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,277
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Jamani jukwaa la utani na joks si lipo

    "To know the enemy is half the victory"
     
  7. o

    option JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 869
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi kwao sisi yetu macho
     
  8. o

    option JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 869
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii ni kimyakimya mzee kuwasahaulisha na kuwafunga midomo. na wAlivokuwa wasahaulifu watasahau yote yaliyopita. SWALI: HAYO MALIMBIKIZO YASHAOTA MBAWA?
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,766
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Kwa mbali nimesoma ni ya mkoa wa Kilimanjaro siyo mkuu ama?

    Ila kama ungeweza hebu tuwekee mambo flani muhimu yaliyomo ili tuipate vyema
     
  10. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 28
    Si umeona waraka umesema hakutakuwa na habari za malimbikizo.......
     
  11. L

    Lyimo crisy Member

    #11
    Jun 22, 2013
    Joined: Jun 12, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ha2elewi jamani! Wekeni bas mambo waz nyie mlioxma! Cm ze2 ni ndogo hazna uwezo huo
     
  12. m

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,268
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 63
    walimu wanashughulikiwa mambo yao mkoa wa Kilimanjaro Same Rombo Mwanga Hai na Moshi? huu ni waswasi wa kwanza kabisa juu ya huu waraka.

    Kwa namna nilivyoicheki japo kwa tabu maandishi madigo, ni kwamba waraka uliopendekezwa na kutumika tangu mwaka 2002 ulikuwa umekosewa na huu uliopendekezwa ndio sahihi. Maafisa wanaohusika wamehakikisha wanaelezea kwamba hakuna malipo ya mshahara uliopungua baada ya kubadilishwa hayo madaraja mapya yanayotakiwa yawasilishwe kwenye mamlaka zinahusika mapema 15/6/2013

    Hainabainisha mshahara huo mpya uanze lini. nilivyoelewa mimi.
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,766
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Mkuu hapa nina vijana wanasumbua hebu saidia udadavue au weka hadharani kabisa watu waone wenyewe
     
  14. Eligi

    Eligi JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 7, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hivi kweli?
     
  15. A

    Abelian JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 8, 2013
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shahidi ni zigo la july mengine mbwembwe tu
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2013
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 83
    Huu waraka ni watanzania wote ila haujasema unaanza mi hadi nione salary slip ndo ntaamini
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,385
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 83
    Mkuu uko sawa


    Mchango wa Mwenge tutaweza kulipa sasa.
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,766
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Nyie mnaosoma hebu semeni basi kunani humo ndani
     
  19. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 28
    Kwa ufupi wamerekebisha waraka wa 2002 ambao serikali imekiri kuwa ulikuwa na matatizo mengi, kwahiyo wametoa waraka mpya ambao madaraja ya walimu yatabadirika aliyekuwa TGTS C ataenda TGTS E, aliyekuwa TGTS D ataenda TGTS F, kwahiyo utaona wanarusha madaraja mawili .
    Pia umesema hakuna malimbikizo yatayolipwa kutokana na waraka huu..
    Pi walimu wa Sayansi wameongezewa vidato vitano kwenye madaraja yao.. yaani TGTS F5 kwa mwalimu wa sayansi mwenye degree anayeanza kitu kama 850,000/= au zaidi sina uzoefu sana na haya mambo ila wakongwe wanajua.
     
  20. MBIIRWA

    MBIIRWA JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2013
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 613
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 43
    Porojo tu hapo!
     

Share This Page