Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye ya Zitto na JWTZ yatimia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Aug 12, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Jana NJAKE kituo cha Kona ya Mbauda waliuza mafuta kwa Amri ya Jeshi
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii ya jwtz
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera Zitto kwa mawazo yako!!
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ndo wapi huko?
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    mmh ni Tanzania kweli huko, hebu tupatie jina la wilaya au hata mkoa na sio jina la balozi wa mtaa huo pls. Asante kwa taarifa
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa saa ngapi? na waliuza kwa muda gani? coz jana asb walikuwa wamefunga na leo pia wamefunga...
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii ni mojawapo ya maamuzi magumu!! ambayo kama tungekuwa tunayachukua nchi ingefika mbali sana... safi sana!
     
  8. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njake-kona ya mbauda ni arusha jamani kama unaelekea airport ndogo ya kilimowanga au magereza au kwa ngurumo ya upako.... kumbe arusha kubwa
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hiyo sio kazi ya JWTZ wanatakiwa kushtakiwa. Msiwe mnatetea tu mambo na uvunjaji wa sheria ireja reja. Hata kama ni pro Upinzani ukishabkia mambo kama hayo jua hata wapinzaniw akichukua nchi watahsindwa kutawala na kuongoza.

    Adui njaa na magonjwa anauwa watu wilayani JWTZ haifanyi kitu sembuse mafuta ambayo haytoi uhai ndio .unashabikia madudu ya JWTZ bla kutazama upana wa issue yenyewe .

    Kama ni kweli JWTZ wamefanya hivyo wanatakiwa kukemewa na waambie waache siasa kwa wanasiasa.
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na hii mnaona ni hatua nzuri.., kweli kuna wakati tunachokiomba hatukijui....

    Hivi hii ina tofauti gani na Udikteta..., Jeshi na biashara na vitu viwili tofauti kama mtu hataki kuuza apewe penalty za kibiashara kama kunyanganywa leseni na sio kulazimishwa na jeshi kuuza mafuta
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    hii tunaweza kuiona ni nzuri kwa sasa lakini matokeo yake ndilo balaa tunalolisubiri. Mafuta kama biashara nyingine yoyote ni soko huria na wala hutupaswi kuwalazimisha wauzaji kuuza, tatizo ni usimamizi mbovu ambapo huu mgomo ni dalili tu ya matokeo ya uzembe huu.
    Nimefuatilia vurugu za Uingereza juzi na walikuwa wanasema ikizidi sana ndio wanaweza kuomba msaada wa jeshi kwa vile ilikuwa ikihusisha uvunjaji wa sheria waraia kutumia
    na nguvu, lakini biashara ni tofauti kabisa.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    na amiri jeshi mkuu ameridhia jeshi likandamize wananchi na lidekeze serikali?!, huku ni kutumia "MASABURI" kufikiri. Serikali inatakiwa kutumia madaraka yake vizuri na si kuruhusu mabavu katika kuhudumia raia wake.
     
  13. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    swala la mafuta ni la kisiasa njie ndio mnao changanya siasa na maendeleo.
     
  14. k

    kipira Senior Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    We vipi unadhani kila mtu yupo Arusha!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,002
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    NI ARACHUGA CHALII ANGU! NA HAPA DASLAM WANGEFANYA HIVYOHIVYOOO HATA KAMA SOME OF HIVYO VITUO VINAMILIKIWA NA MTOTO WA AMIRI JESHI WAO MKUU, TEHEHEHE BUT THANK ALLAH ITS OVER NOW!
     
  16. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    me nimepata mafuta nw
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wapi Shimbo atusaidie kupiga biti ili jamaa waache mgomo
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,002
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ANATAFUNA ZILE TRILLIONS AKIMALIZA ATARUDI
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hii inaprove kabisa kuwa hii nchi inaendeshwa kijeshi, ni kweli tunaweza kuona ni kitu kizuri lakini unapotumia jeshi basi nchi imeshatangaza hali ya hatari,
    njia ambayo serikali ingetumia ni kuvifungia vituo na kuwashitaki hao wenye vituo kwa kukiuka Amri halali ya serikali, vinginevyo kama Serikali imeamua kutumia nguvu bas wangetumia hata FFU, kama ilivyokuwa ule mgomo wa kiwanda cha sukari miaka ile,

    Nadhani wanajeshi walitumia nguvu na wala sio Agizo Rasmi
     
  20. L

    LEX STEELE JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mambo ya RUSHWA za Richmond hawatoi amri ?
     
Loading...