Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye wanyongwa!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Nov 25, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Watu watatu nchini China ambao walituhumiwa na hatimaye kushitakiwa kwa kosa la kuweka virutubisho vyenye sumu kwenye maziwa ya watoto na baadaye kusababisha watoto kadhaa kupoteza maisha na wengine kupata maradhi, walinyongwa rasmi juzi.

    Sakata la maziwa hayo ya watoto yalipelekea mtu mmoja aliyegundulika kuwa aliweka madini ya virutubisho vyenye sumu na mwingine kuyauza maziwa hayo walishitakiwa mwezi januari mwaka huu nchini humo.

    My take!! Hii ni full discpline...nadhani na hapa bongo wale waliodai watz bora tule nyasi lakini yule tembo mweupe asiyetembea anunuliwe wakutane na pilato tu..huenda adabu itakuja!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Finally justice has said it all!
    Mfano mzuri kabisa kwa massacre kama hiyo.
    I think its gonna be in the memories of many for quite a time-period!
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Unajua hata watu wetu wanatuhumiwa kumeza pesa zetu wangepelekwa mahakamani na kule if convicted wakatwe vichwa nina uhakika heshima na adabu itakuwepo sana kuliko sasa wanameza pesa na wanapeta tu.
     
Loading...