Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye walimu wapya Bariadi walipwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Landala, Mar 8, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Leo alhamisi walimu wapya waliopangwa wilaya ya Bariadi mkoani Shinyanga wamelipwa mishahara yao ya mwezi wa 2,walimu hao ambao wiki iliyopita waligoma na kuandamana hadi kwa mkurugenzi wa wilaya waliahidiwa kurudi leo siku ya alhamisi kuchukua haki xao..
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongereni walimu,huku tanga jiji bado tunatoa povu wanatuelekeza kwenda kula kwa walimu wakuu,
    dah aibu hii kwa serikali ya ccm,
     
  3. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    walimu wakuu ndo walio waajiri mpaka mkale kwao,mkomalieni mkurugenzi kama vp gomea ndo mtapewa haki zenu maana ndugu yangu nchi hii bila kugoma huwezi kuipata haki yako hata siku moja,haki haiji ukiwa umesimama haki inatafutwa..
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Chapeni kazi sasa, siyo mnakula mshiko harafu haooo mnawakimbia wanafunzi.
     
Loading...