Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye tcu waamua kuvunja ukimya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jilanga, Jul 27, 2011.

  1. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa tume ya vyuo vikuu Tanzania, majina ya first round /1butch yako tayari ya wata-release on 4-August 2011! Na kuanzia tarehe 1 August 2011 wataanza kupitia majina ya second round/2butch mpaka 22 August 2011! Ambapo mjina yake watarelease on 4th September 2011! Applicants Karibuni sana Elimu ya juu Hususan.....! Kila la kheri!
     
  2. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa info mkuu!ila pia source ni muhimu sana kuonyesha!
     
  3. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tembelea website yao utakuta New ya njano then PUBLIC in uppercase! There u'll get full info!
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dairly news ya jana inaeleza vema!!!! Lakini hawana maana kwa nini wasitoe majina kisha waanzae na round ya pili? Inawezekana mzigo ulikuwa bado!!!!
     
Loading...