Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Taifa Star yashinda 2-0

Discussion in 'Sports' started by NgomaNzito, Apr 12, 2008.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hatimaye timu yetu ya TAifa (Taifa stars) yaishinda Kenya 2-0 lakini kiwango cha vijana wa Maksimo wana kiwango au Fluke
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,465
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    aaaagh, ni sawa na mgonjwa wa ukimwi kufanikiwa kumeza cofta hastahili kupigiwa makofi.
    tulipohitaji ushindi katika mechi zidi ya msumbiji waliluka luka tu matokeo yake wakatiwa aibu hapa hapa kwao, sasa leo kwenye kombe la mbuzi eti wanajishaua kwa lipi haswa?
     
Loading...