Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Subhash Patel amvaa Mengi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DIKTETA, May 1, 2009.

  1. D

    DIKTETA Member

    #1
    May 1, 2009
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana tarehe 30 april Ndg Subhash Patel kupitia kwa wakili wake Julius Lugazya kawafungulia kesi wahariri na magazeti yao ya nipashe na guardian,wakurugenzi wa radio uhuru na ITV pamoja na mwenyekiti wao Mengi kwa kashfa za kumuita fisadi papa na kudai alipata mchuchuma kwa mizengwe.Anawataka waombe radhi ndani ya siku saba na wamlipe fidia ya shs bilioni kumi
     
  2. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mengi alijiandaa kuongea yale aliyoyasema, sio kuwa aliropoka tu. Hivyo huyu fisadi papa ni bora aende mahakamani au akae kimya kukubali tuhuma sio kuomba aombwe radhi. Hii ni ajabu kweli, yaani umetuhumiwa na kukashifiwa, then unamuomba mtu akuombe radhi?
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Don't you wish you could have an opportunity to punch one of mafisadi ? Unamtandika moja barabara, wao si wanaendaga kutibiwa nje? Atapona tu.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    May 1, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    i love this.. finally wanatupa kitu cha kufanya maana maneno yamekuwa mengi kweli (pun intended).
     
  5. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchezo unaelekea kuwa mtamu sasa...hebu tukae mkao wa kula, tushuhudie yatayojiri! I hope masaa 48 ya RA aliyompa Mengi yamepita,nini kitafuata???...
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli, labda sasa tutaanza kuona episode mpya kwenye hii sinema
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Huyu ndiye aliyekuwa mweka hazina wa kamati ya mtandao wakati wa kinyang'anyiro cha kumtafuta mgombea wa CCM yeye ndiye alikuwa anakusanya na kusambaza mabilioni yaliyotumika katika kuhonga wajumbe ili kununua kura za kumbeba jamaa ili aingie IKULU.
     
  8. D

    DIKTETA Member

    #8
    May 1, 2009
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No no no no no hapana huyu bwana hajapata kuwa mweka hazina wa mtandao hata siku moja ila ni rafiki mkubwa wa tangu utotoni wa muungwana.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    Huyu ndiye mfadhili mkuu wa biashara za JK....anasimamia ujenzi wa kijiji chake huko msoga hill ......ni mtu wake saaaanaa.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Duuh! Mchuchuma ya toka enzi zile inatua kwa mtu mmoja kimtindo.Tutaona yote mwaka huu
     
  11. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Halafu watanzania wengine wanasema Mengi alichemsha...hii ni "serious game"..so don't hate the player..
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa inaonekana hawana pa kuchomokea na ni wagumu kweli wa kuelewa Mengi alishasema kuwa kama wanaona kuwa wamesingiziwa basi waende mahakamani na sio kumwomba Mengi awaombe msamaha
    na lazima wawe wanaogopa kwenda mahakamani kwani kufungo njenje kwani kibao kitawageukia tu
     
  13. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Vitisho vya kwenda mahakamani mbona tulisha vizoea?
    Ingekuwa kutishia kwenda mahakamni ndo kwenda Dr. Slaa alivo wasanula Mwembe yanga angeisha ozea keko! but waaaapi bwana? yupo anapeta na kuendeleza libeneke kama kawa,

    Kwahiyo hata kwa Mengi wata tisha weee... tunataka waende waache makelele na waende.
     
  14. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Subash... ndio aliemjengea JK hekalu la pale bagamoyo... ni mshkaji wake walisoma wote primary...
     
  15. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushkaji gani wa kujengeana mahekalu?? sometime inachosha..
    a favour for a favour..subash mchafu hio sio siri..haendi mahakamani huyo.
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Subhash Patel nadhani si sahihi awe kwenye chungu cha mapapa. Namfahamu huyu bwana kwa miaka mingi kama mhangaikaji/mjasiriamali asiyecheza faulo.
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mengi ameisha ,atawajua kama ni mabohora au ni mabaniani ,afu wacheni kumtomeza Mengi na kumshangilia ,sasa joto analiona peke yake hata CCM wamemtenga.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Mzee Mengi anazungumza kwa 'metaphor' amewataja mafisadi papa ambao ni dam dam na JK, kwa lugha nyingine Mengi amemtaja JK kama mlinzi wa mafisadi papa,
    aminini msiamini, this time kibao kinamgeukia Mengi, lets wait and see.
    Japo Mengi ni Mafia, mapapa ni mamafia na JK nyuma yao!.
     
  19. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Subhash ni family friend wa Salma na Mrisho.

    [​IMG]
     
  20. N

    Nibo Member

    #20
    May 2, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie hasira zinanipanda sana kuona hawa mafisadi papa wa kiasia wanakoroma ndani ya nchi yetu....yaaani..wee acha tu....Hawa jamaa hata Idd Amini aliona kwamba wanadhoofisha uchumi wa nchi yake na kuamua kuwafukuzia mbali....tatizo lao wakichuma nchini kwa ufisadi ..wanahamishia mali zao nje ya nchi...wala nchi haifaidiki na mali zao.....wananiudhi......
     
Loading...