Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye St.joseph college of engineering and technology yawa univerisity

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by prosper mshumbuo, Mar 9, 2012.

  1. p

    prosper mshumbuo New Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kitaitwa st.Joseph University in tanzania(SJUIT)
     
  2. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bado "magogoni university".
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Makubwa.
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Hizi taarifa ni rasmi au ni mawazo binafsi? Maana mpaka chuo kinapewa hadhi ya university lazima vigezo na masharti vizingatiwe, na kwa st. joseph kiukweli bado haijafikia kuitwa university.
     
  5. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kiwe kisiwe isitutishe cha muhimu ni kama elimu inapatikana na kama wadau wa pale wanapata ajira kama hawapati hata kikipata usajili ni kazi bure kama UDOM mbona kina usajili halafu waajiri wanasema hatuwataki wa hivi!!!
     
  6. l

    lampard brown New Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up./.......
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ulishaona University yenye Prof Moja... tena kutoka India, wao hata mtu wa Veta anafundisha...

    Embu TCU iwe serious, kwanza wanaharibu Elimu yetu
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kwelikweli......
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ijikute tu?
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waajiri gani hao? Mbona vijana wanaohitimu katika chuo kikuu cha Dodoma wanaajiriwa?
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh mwalimu nyerere memoria hiyo? Bado sana
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ungeviweka hivyo vigezo ili tuipime kama inavyo au laa!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama waromani walio na mapadri na mabrother wenye elimu za kutosha kama wanaweza kufanya kitu kama huo!
     
  14. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bora nusu kamili kuliko shari nzima
     
  15. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuwa chuo kikuu sio tatizo cha muhimu kiwe na vigezo vya kustahili kuwa chuo kikuu.
    TCU ni wababaishaji wamekuwa wakisajili vyuo vikuu ambavyo havina adhi ya kuwa vyuo vikuu. mfano ni stefano moshi memorial university college na eckernforde tanga university, vyuo hivi viwili ni mfano mwa vyuo visivyostahili kuitwa vyuo vikuu.
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    prof mmoja sio tatizo kuna watu wana masters tu lakini wamefanya makubwa kuliko hata hao maprofesa,mfano kuna senior lecturer mmoja hv anafundisha udom pale kapata phd mwaka jana,anaitwa dr leonard mselle,huyu ndo mtu pekee tanzania mwenye computer language yake inaitwa memory transfer language(MTL) sasa mtu kama huyu uta mfananisha na profesa gan,kwa hiyo ata st joseph kuna watu sio maprofesa lakini ni compitent kuliko unavyo fikiri
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    TCU wanachangia kuivua nguo Elimu yetu.
     
  18. K

    KVM JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nielewavyo mimi MTL siyo computer language. Hii ni tool ya kufundishia wanafunzi namna ya kuprogram computer na kufanya debugging.
     
  19. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwenye red una uhakika??????!!!
     
  20. S

    Sine r Winters Senior Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ebu acha kukopi mambo nani kaxema waliosoma udom hawapati ajira,we hapa co fb unaweka kila k2.
     
Loading...