Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Simon Jengo Atolewa Jela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 15, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,264
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu Simon Jengo ambaye ni Mzee wa Kanisa Azani Front Cathedral,pili ni mwalimu wa kwaya kuu Azania Front, tatu yuko kwenye kamati ya maandalizi mikutano ya kiroho ya mwalimu Christopher Mwakasege, ametolewa jela ambako alikuwa amewekwa mahabusu kwa sababu ambazo hazikuelezwa.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona nasikia huyu bwana ni fisadi wa kutupwa?
    Ila nasikia alikamatwa kama jasusi, alivamiwa nyumbani kwake Kiluvya usiku wa manane na kikosi maalum cha makomandoo.
    Na alipokamatwa alipelekwa lkulu ambako alihojiwa moja kwa moja na rais kisha akatupwa gerezani ambako watu walikuwa hawaruhusiwi kumtembelea wala kumjulia hali.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,264
    Trophy Points: 280
    Hii ilitakiwa ipelekwe kwenye Celebrity Forum......nahisi hapa si mahala pake
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Akha.....hapa JK anasingiziwa...anaweza kufanya hili kweli?....bado nakumbuka hotba yake bungeni mwaka juzi.....kuwa watu hawa wana nguvu sana na yeye hawezi mtupa mtu jela kwa kuogopa kesinya fidia kama ilivyotokea kwa Mkapa na wakina Edwin Mann et al
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani naye amesha kuwa celebrity?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,264
    Trophy Points: 280
    Huyu si ni yule fisadi ambaye kuna wakati alikamatwa kwa kosa la kuprint hela kwa gharama ya juu kuliko gharama halisi za uchapishaji?
    Alikuwa BOT sijui siku hizi yuko wapi
     
  7. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Story bado haijakaa sawa...what exactly happened?
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180


    At least hapa ndio napata mwanga! nilikuwa naeleaelea tu!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I see duhh sasa ndo tumweke kwenye uceleb.?
     
  10. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwana Asifiwe:

    "...ametolewa jela..... alikuwa amewekwa mahabusu..." : Hii sentensi haileweki - tungo tata!

    "...Mzee wa Kanisa Azania Front..... Yupo kwenye kamati ya maadalizi ya... Mwakasege" : Hii ndiyo sababu ya kumpeleka mahabusu: huwezi kutumikia mabwana wawili!

    Umesahau pia:

    Ni FISADI -
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh kumbe ni kweli wazee wa makanisa wengi na wanaojidai waumini sana hasa pale Azania feon wengi ni mafisadi wa kuoga
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,264
    Trophy Points: 280
    Sasa itabidi tuje na orodha kamili ya mafisadi wanaoficha madhambi yao pale azania front cathedral.
    • fredrick sumaye
    • anna mkapa
    • edward lowassa
    • simon jengo
    • gerald hongoli
    • gilbert sanga
    • jerry mgwamba na orodha inaendelea
     
Loading...