Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Serikali Yakubali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabi Sanda, May 18, 2010.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,

    Inatia moyo kuona kuwa hatimaye Serikali imeafiki wazo la kuwafundisha Wanafunzi wetu kwa Njia ya Televisheni. Baadhi yetu tuliandika wazo hili kwa kirefu miaka mitano iliyopita na temeendelea kuliandikia kila mara. Inatia sana faraja kuona kuwa hatimaye limekubalika na utekelezaji wake utaanza rasmi mwakani na shule za majaribio zitaanza mwaka huu mwezi wa nane---Someni Gazeti la HabariLeo la Leo 18/05/2010 uk wa 1.
     
  2. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hii itakuwa na maana iwapo tu
    1. TV zitasambazwa katika shule nchi nzima
    2. Solar Power itatumika sehemu ambazo hazina huduma ya umeme
    3. Pesa za kutosha zitatengwa kwenye bajeti ya mwaka ujao [vinginevyo ni wale wanafunzi wa mijini tuu ndiyo watakaonufaika na mafunzo hayo
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....kivipi? mbona sijaelewa!!!. hebu dadavua kufundisha kwa njia ya television, how
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Video conferencing, online tuition, videotapes, audiotapes etc. Lakini StarTV walikwisha anza siku nyingi kuwa na kipindi cha darasani! Je watatumia cable television?
     
  5. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa nyie kama mlianza kuomba miaka mitano iliyopita infrastructure mliiona inafaaa? Maana hawa jamaa huwa wanaamlia juu sasa ebu ona mwezi wa nane wanaanza na shule kadhaa sasa kuna maadalizi kwa hili au inakuwaje? naomba maelezo kaka.
     
  6. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naanza kufikiria vibaya....je wanafuzi wa vijijini ambako hakuna TV watafanyeje?na kwa nini wafundishwe na tv?kama wameshindwa kumuelewa mwalimu wataye muuliza maswali na kujadili nae,je hizo tv zitasaidia?jamani tutabaki wajinga mpaka lini?
     
  7. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Abunuwasi, Kimsingi hivyo ndiyo itakavyofanyika. Aliye na document ya TANZANIA BEYOND TOMORROW (TBT) naomba atuwekee hapa.
     
Loading...