Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye serikali yajenga matuta tumaini makumira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kinganola, Nov 15, 2011.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lile sakata la vurugu baina ya polisi na wanachuo wa Tumaini Makumira hatimaye limepata ufumbuzi baada ya Serikali kupitia kampuni ya ROCK TRONIC LTD kukubali kujenga matuta na kazi imeanza leo tarehe 15.11
     
  2. kinganola

    kinganola Senior Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damu ya Emmanuel Ulomi hatimaye imekuwa chachu ya kuleta mabadiliko baada ya kufuata protoko na kuandika barua zaidi ya kumi kuomba matuta bila ya mafanikio,HATIMAYE VURUGU ZIME ZAA MATUNDA.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hongereni, hiyo ndo serikali yetu bila kuishinikiza hakifanyiki kitu, utaona wenzenu wakija kutoka vijijini/ng'ambo wanagongwa na kukatishwa maisha. Sasa hao police walikuwa wanazuia nini badala ya kuwalinda, polisi wa Tz bwana, hata hao RPC au OCD sijui kama wanajua kazi zao vizuri?
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    . Hiyo ni matokeo ya nguvu ya umma maana vijana wangekaa kimya wangelea kugongwa na magari hadi mwisho
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bila damu kumwagika seikali iko kiziwi. Kweli hatuna serikali.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hiyo kazi imeanza saa ngapi?
     
  7. kinganola

    kinganola Senior Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo kwenye eneo la tukio,nimezungumza na Mkandarasi wa kampuni ya ROCKTRONIC amenihakikishia kwamba ifikapo kesho,kazi itakuwa tayari.
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    hivi hivi hadi kwenye mambo ya msingi ndio mambo yatafanyika
     
  9. kinganola

    kinganola Senior Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni wote mlio haribiwa magari yenu,poleni wanachuo wote mlio risk maisha yenu na kuumia kwa ajili ya haki ya kizazi kijacho,sasa misiba ya ajali hapa makumira,kilala na denish itapungua kwani bams ndo zinajenwgwa.
     
  10. kinganola

    kinganola Senior Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunategemea kuwa na msafara wa kwenda kwenye mazishi ya Emmanuel Ulomi aliye fariki baada ya kugongwa na gari hapo getini Tumaini Makumira,safari itakuwa kuelekea moshi siku ya Alhamisi,wote mlio jirani,karibuni tumsindikize mweenzetu...
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    R.I.P Emmanuel Ulomi hakika utakumbukwa daima! Kufa kwake kumewakomboa wanachuo wenzake ambao nao wangefuata mkumbo huo wakupoteza maisha kwakugongwa na mabasi yenye kuendeshwa mota kasi na madereva wazembe kama kweli matuta hayo yatajengwa.
     
  12. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poleni kwa msiba ingawa mimi siyo mmoja wa wale wanaopenda kila sehemu ikitokea ajali tujenge matatu bila kuangalia sababu hasa iliyosababisha ajali hiyo.
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Afadhari matuta yajengwe eneo hilo ni hatari saana, kuanzia kwenye sheli kupita darajani zimeisha tokea ajali nyingi na watu kupoteza maisha!!!!!!!!!!Ni vizuri uamuzi wa matuta kama pale Kambi ya Chupa hadi Shangarao, na hapo waweke hadi sehemu ya Danish!!!!!!!!
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    bila kuishinikiza serikali au bila damu kumwagika hakuna kitakacho fanyika
     
  15. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Jamaa wamebana wameachia.
     
  16. kinganola

    kinganola Senior Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka jioni ya leo tarehe 15.11 Rocktronic kampani wamekamilisha matuta makubwa mawili,moja eneo la ajali na moja kwa Mama Jovita,kesho wameahidi kurudi kumalizia kuweka tuta ndogo za rasta moja upande wa juu na jingine upande wa chinni..Nguvu ya umma,jasho pamoja na maumivu yamezaa matunda...
     
Loading...