Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye serikali/ccm yakubali mswada kutafiriwa kwa lugha ya kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lusambara, Apr 13, 2011.

  1. L

    Lusambara Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM (NEC) iliyokutana tarehe 10 Aprili 2011 mjini Dodoma chini ya Mwenyekiti wa CCM, Mhe. Dk. Jakaya Mrisho Kikwete. Pamoja na maazimio mengine yote, imeona hali ya upepo wa siasa ulivyo na ikaazimia kwamba:-

    KUHUSU MUSWADA WA SHERIA YA KUREKEBISHA KATIBA (NA SIYO KUUNDA KATIBA MPYA) Wananchi waelimishwe kuhusu madhumuni halisi ya muswada huu, NA PIA
    Muswada huo utafsiriwe kwa lugha ya Kiswahili ili kuwawezesha wananchi wengi kuuelewa na hivyo kuwa katika nafasi nzuri ya kutoa maoni.

    Kwa hali hii mswada hauwezi kuendelea tena mpaka urekebishwe.
    Source - Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi CCM ina web site kumbe....ingawa umeiweka hapo bado siwezi hata direct cursor yangu ni click coz nina bad impresion juu ya hiko chama...
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    What an insult to wananchi? Yaani sisi tukisoma hatuna uwezo wa kuelewa hadi watufundishe. Au wanaandaa mchongo wa semina za nchi nzima ili wale pesa zetu?

    Waambie sisi tukisoma tunajua nini kimeandikwa hatuhitaji semina kufundishwa nini kimeandikwa
     
  4. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ngoja tuone!
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi muswada kumbe ulikuwa umeandaliwa na CCM! Au tuseme kuwa CCM na serikali hawawezi kutenganishwa?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wazee wa kuota magamba na kujifua!
    Ecdysis!!!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    utawaweza hawa wazee wa magamba??!!!
    doesnt make any sense!
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hivi ni katiba mpya au ni marekebisho yanayokusudiwa?
     
Loading...