Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye PM Mizengo Pinda azuru kaburi la Mwl. J.K Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, Sep 20, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu! Baada ya kushutumiwa kwa muda mrefu na baadhi ya watoto wa Mwl. Nyerere kuwa toka awe PM. Hajawafi kufika butiama kijijini kwa mwalimu kwenda kumsalimu mama Maria Nyerere na kudhuru kaburi la Mwalimu. Hatimae jana amefika, kumuona mama nyerere na kudhuru kaburi.. Nawasilisha.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wANAFIKI SANA WALE YEYE NA KAKA YAKE JK
     
  3. i

    issenye JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Kuzuru kaburi la Mwalimu bila kufuata aliyoiasisi Mwaliku haitamsaidia Pinda. Anachotakiwa Pinda ni kutubu na kuanza kufuata misingi ambayo Mwalimu aliiasisi (Azimio la Arusha)
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... yaani kadiri kusogelea kaburi la Baba wa Taifa bila kuhakikisha haonekani kushabikia UFISADI, kuikingia kifua na wakati mwingine hata kuhiari kuitumikia ...!!!!!!!!!!!!!!!!

    Ngoja balaaa hizo atazozivuna; kule kubwagwa mahakamani kule Arusha na sasa kuelekea kupoteza kiti cha Igunga vyote kwa pamoja bado ni cha mtoto tu.
     
  5. i

    issenye JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Kuzuru kaburi la Mwalimu bila kufuata aliyoiasisi Mwalimu haitamsaidia Pinda. Anachotakiwa Pinda ni kutubu na kuanza kufuata misingi ambayo Mwalimu aliyoasisi (Azimio la Arusha)
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani ukidhuri kabuli la Mwalimu Nyerere ndio inakuaje?
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani aliyeko kaburin anaona?

    Duh! watu wanaimani aisee?

    Nyerere ni mifupa na yuko dongo kubwa hajui hata kuna nini huku anahangaika na madhambi yake huko aliko anajuta kwa kuasisi ubaguzi
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashangaa!
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pia kuna tetesi kuwa ****** huwa hamuiti Mwl. Nyerere kuwa "baba wa taifa", huwa anasema Mwl. Nyerere!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    PM ana sura ngumu utadhani mtegua mabomu!
    Roho yake ni kama sura yake!
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sijawahi kumuita, sintamuita na wanangu hawatamuita baba ila "Rais wa kwanza wa Taifa" kuna tatizo mkuu
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo ujue kaenda kutambika! si unajua ccm walivyo washirikina!
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    <br /> maliza kwanza chuo ukija uswaz ndio utajua, ama fasta jiulize mara ngap M7 amefika pale ama Mzee madiba? Watu mashuhuri kibao duniani wameshafika! Why PINDA?
     
Loading...